Tập Lái
6/8/10
11
0
0
Diesel_Engine nói:
Em hem đi có được đi tham dự lể cầu an hem các bác..?!

Máy dầu wa nhậu tí đi. Lâu wá lục nghề đó. kaka

Hạng B1
2/9/10
78
0
0
HN - TP.HCM
Emdangtaplai nói:
PhanLGL nói:
Đến lau xe cho anh đi nhá . Chiều đến tối

Chiều đến tối cơ á. Lau bằng 333 hay ken hả anh

Cho buổi lễ cầu an ae jêeper hướng về mảnh đất Thăng Long được đi từ SG - HN một lèo tới nơi. Emtaplai đem qua nhà bác phanl tất cả mọi thứ có thể từ khuôn vác,ôm, cõng, vác...để chung vui với đoàn

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
15h30 MẪU HẬU của mình(tức là người mà con mình kêu bằng bà nôi í,là vợ của ba mình,tức là anh mình kêu bằng má.....)có mặt cùng 1 số lễ vật Cầu JEEP thái,viên an.... cho hành trình ,mà 1000 năm nữa chắc gì mình tham gia được.?!
Vậy ,bố cáo:nam-nữ (không nên có ái nam -ái nữ)trong và ngoài hành trình chuẩn y diện hình 16h nhé !
Riêng tập lái do tư gia gần lộ,nên có thể có mặt tại lộ đường 10 -Tân quy chánh xã-vuông vức với lô 21 (ngã tư)để di lý hiện vật qua tướng ĐOÀN NGUYÊN ĐỨC 3 nhá nhá !!!!

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
TUANDANG nói:
15h30 MẪU HẬU của mình(tức là người mà con mình kêu bằng bà nôi í,là vợ của ba mình,tức là anh mình kêu bằng má.....)có mặt cùng 1 số lễ vật Cầu JEEP thái,viên an.... cho hành trình ,mà 1000 năm nữa chắc gì mình tham gia được.?!
Vậy ,bố cáo:nam-nữ (không nên có ái nam -ái nữ)trong và ngoài hành trình chuẩn y diện hình 16h nhé !
Riêng tập lái do tư gia gần lộ,nên có thể có mặt tại lộ đường 10 -Tân quy chánh xã-vuông vức với lô 21 (ngã tư)để di lý hiện vật qua tướng ĐOÀN NGUYÊN ĐỨC 3 nhá nhá !!!!

Đề nghị anh em nào đi ăn...ké cái lễ cầu an vui lòng mang theo "mồi" và "chất kích thích" (hiểu sao cũng được) nhá. Vì Ỉn và gia chủ chỉ chuẩn bị gọn nhẹ, đạm bạc 1 con Ột quay hơn 8 kí lô cùng bánh hỏi nước dừa miền Tây và nồi riêu cá chép 2 kí lô nên sẽ không đủ cho những ai ...ké nhá!

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
ác hơn cả Các-mác!em làm hơn 5h giờ mới được về mà còn bắt đem theo lễ vật hứ...ghét

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
TUANDANG nói:

Dạ, báo cáo đã nghe rõ.
@innau Do em di lý hiện vật nên cũng là thành phần trong "khách có mời" do đó em có thể suy ra ==> Em hok phải mang cái gì hết

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
KHẨN :
Mọi thành viên tham gia chuyến đi chiều nay mặc đồng phục JEEP mới nhé !
Lúc làm lễ cầu an đều mặc đồng phục JEEP thì nghiêm túc còn gì nhỉ???

@in :mang theo đồng phục cho minhchau và the dinh nhé !
@những ai chưa có áo thì đăng ký inau nhé !

Hạng B2
26/5/10
303
7
18
em xin để dành áo mai mặc đi, có 1 cái áo, mặc dơ rồi sáng ko có áo mặc