Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Sáng nay lúc chở F1 đi học chạy ngang qua đang thấy event này, cũng gần nhà em, lúc quay lại em cũng bon chen đk, cứ tưởng đc lái vài vòng hoá ra họ chỉ cho test 2 tính năng là hỗ trợ đỗ xe và tự thắng, lèo tèo vài bác tham gia... Có 2 chiếc 2.0 sedan và HB, em có chui vào ngồi thử thấy có vẻ chật chật, nội thất cũng trung bình nên với giá ra biển gần 1 tỷ thì có nhiều lựa chọn khác hợp lý hơn

Tập Lái
11/3/12
17
1
6
Hom qua cung co ghe,dang ky xong,thay chi co test 2 chuc nang nen toi va 2 anh ban nua bo ve.May e phuc vu noi sao ko test vay.Ca 3 tra loi co cam giac duoc gi dau ma doi.hihi

Hạng B2
22/8/07
317
2
0
www.nguyendanghai.com
Ford chỉ cho trải nghiệm 2 cái tính năng hơi thừa ở VN: tự lùi xe vào chuồng (ở VN chắc xài cái này ít lắm) và dừng khẩn cấp (kẹt xe thấy sợ, bật cái tính năng này lên chắc mệt mỏi lắm)......

BTW, event này tổ chức làm sao mà để cho các thành viên tham gia "chọi đá" quá trời tren Facebook? Clip của người ta mới vừa được up lên chưa kịp cho người khác vote gì cả thì đã có luôn kết quả chọn vào vòng trong luôn rồi ?!?!?!? Ford không chấn chỉnh lại thì mất lòng tin vào mấy cái event kiểu voting này lắm nha....có "mùi"....

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Bác theone1984 đi Test về rồi khộng biết sao bác ơi ? chia sẽ với, hôm CN em đi Đồng Nai chứ không ra ngồi xe làm lơ để ké giải cái Ipod:D

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
4P nói:
Bác theone1984 đi Test về rồi khộng biết sao bác ơi ? chia sẽ với, hôm CN em đi Đồng Nai chứ không ra ngồi xe làm lơ để ké giải cái Ipod:D
giải thưởng có thay đổi, cao hơn trc nhìu, vì vậy đây ko hẳn là 1 cuộc thi nữa
2 tính năng mới chỉ là để hỗ trợ cho người mới biết lái, ko bít hoặc ko de dc, chứ ai de dc rồi hoàn toàn chê

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
axim_x50v nói:
Sáng nay lúc chở F1 đi học chạy ngang qua đang thấy event này, cũng gần nhà em, lúc quay lại em cũng bon chen đk, cứ tưởng đc lái vài vòng hoá ra họ chỉ cho test 2 tính năng là hỗ trợ đỗ xe và tự thắng, lèo tèo vài bác tham gia... Có 2 chiếc 2.0 sedan và HB, em có chui vào ngồi thử thấy có vẻ chật chật, nội thất cũng trung bình nên với giá ra biển gần 1 tỷ thì có nhiều lựa chọn khác hợp lý hơn

Hiện tại Ford đang tập trung PR 2 tính năng an toàn này để định vị lại thương hiệu.

Bác nào có nhu cầu lái thực tế cảm nhận để lấy xe thì dky cho em.