Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
lỗi luôn khung sườn mới kinh...
đồ nhập loanh quanh ở mấy nước ĐNÁ thì cũng hên xui; có khi còn tệ hơn VN.
Hồi xưa bà con cuồng AB Thái, PCX Thái ... lắm nha bác.

Nhiều năm trước, ông chú em vô Head Honda hỏi con PCX, có 60tr, bao giấy, nhưng chờ hơn 1 tháng. Ổng ra ngoài mua con PCX Thái, hết 88tr (!?)

• Like
Reactions: nta139
Hạng B1
7/4/15
62
85
18
Rebel 300 lỗi hộp số phải chẻ máy, su lỗi mối hàn khung phải thay khung chứ sao hàn đắp được.
Những lỗi triệu hồi nặng như Rebel 300 mình nghĩ Honda có 1 đội ngũ chuyên để đi các đại lý sửa chữa. Còn trường hợp chiếc Raider chắc sẽ được gửi ngược lại nhà máy để thay thể sửa chữa nên mới mất tới 6 ngày

Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Trình độ công nghiệp và kỷ luật lao động của Indo thì cũng chẳng hơn VN bao nhiêu, nhiều a cứ hay dè bỉu xe lắp ráp VN, khen xe nhập, nhưng nhập Nhật, Mỹ, EU mới xứng đáng là nhập còn nhập Thái In Ấn thì cũng rứa !

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Trình độ công nghiệp và kỷ luật lao động của Indo thì cũng chẳng hơn VN bao nhiêu, nhiều a cứ hay dè bỉu xe lắp ráp VN, khen xe nhập, nhưng nhập Nhật, Mỹ, EU mới xứng đáng là nhập còn nhập Thái In Ấn thì cũng rứa !
Nếu là chính hãng bên đó thì hơn hẳn chính hang Vietnam nhiều
Nhìn Honda VN và Honda Thai thì sẽ thấy đc cái này
Toy của Indo hơn xa Toy của VN :):):):p
Cách đây khoảng 15-20 năm , VN chưa có làm đc gì thì Thai đã có Dream 7 số, Indo có Astra...
Việc triệu hồi thì ai cũng có dính kể cả xe Âu, Mỹ, Nhật...nên nói Thai In Ấn như VN là ko đúng nhe bác

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Nhiều ông gầy nhẳng leo lên cái xe mỏng te này đóng cả trăm cây số 1 giờ, kể ra coi rẻ mạng sống vãi.
Vậy nếu nài exciter/winner mà tài mập, đóng lên 100 ko sao hả bác ?

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Vậy nếu nài exciter/winner mà tài mập, đóng lên 100 ko sao hả bác ?
Lốp win/ex to bản hơn em rai này nhiều, độ bám tốt hơn nhiều, chạy tốc cao ôm cua các kiểu đều vững hơn.

Em rai này lốp như dream wave, phóng thì nó bay và loạng choạng hơn. Đóng hơn 100 gió thổi ngang có khi lạng qua bên kia đường