Tập Lái
14/10/13
6
13
3
Ai nói gì không biết, tôi lại thấy nó đẹp( cái mông ấy)! Hoa mau nở thì chóng tàn; Đầu tiên thấy cái đuôi xấu, càng nhìn sau này thấy càng đẹp, riết ghiền, nhìn mẩu cũ thấy cúng đơ... Riêng nội thất có 2 vấn đề thua mẩu củ: Hiển thị cửa xe lúc đóng chưa khích, ko chi tiết ( hình hiển thị luôn 2 cửa, mình ko biết cửa nào hở)- Đầu CD có 1 đĩa ( đời trước 6 đia). Vài dòng tham gia cho vui - chào thân ái !

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Ai nói gì không biết, tôi lại thấy nó đẹp( cái mông ấy)! Hoa mau nở thì chóng tàn; Đầu tiên thấy cái đuôi xấu, càng nhìn sau này thấy càng đẹp, riết ghiền, nhìn mẩu cũ thấy cúng đơ... Riêng nội thất có 2 vấn đề thua mẩu củ: Hiển thị cửa xe lúc đóng chưa khích, ko chi tiết ( hình hiển thị luôn 2 cửa, mình ko biết cửa nào hở)- Đầu CD có 1 đĩa ( đời trước 6 đia). Vài dòng tham gia cho vui - chào thân ái !

Xe giờ đều có cổng usb, cắm 1 que usb vào đó chép trong đó cả ngàn bài hát nghe mệt nghỉ không phải hay hơn và tiện hơn nghe dĩa à.Nghe dĩa có cái là xài 1 thời gian bi kẹt dĩa khó lấy ra hay không đọc được.Sửa phải đem vô hãnh chỉnh phức tạp còn cổng usd chả mấy khi hỏng, có hỏng là cái que usb tri già chả bao tiền

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Kệ lưng gù, em đánh giá CR-V 2.4 ngon trong tầm tiền, điểm + là công suất vận hành, vô lăng nhẹ khá thực, điểm - là hộp số 5 cấp với cái...mông.
Option ở mức vừa đủ - sunroof, bluetooth đt... Honda hà tiện ko có cả phụt hơi nắp capo, cây chống nhìn nghèo quá, cánh gió bệ bước ốp pô tất tần tật tốn tiền. Thích là nhích, em sẽ làm 1 cuốc xe dù rồi report các bác.
Chưa lấy xe mà danh sách đăng ký mua lại dài vì em hay đổi xe, chứng tỏ thanh khoản tốt!
Nhân tiện, các bác tư vấn giúp em gắn thêm miếng lót capo cách âm và đỡ nóng ở đâu? chiếc Altis đầu đời của em còn miếng lót, mà xe tiền tỷ này lại không!