22/5/17
164
13
18
31
cái này dồn doanh số từ tháng 2-3-4 mà, toàn đặt cọc chờ rồi tháng 4 giao xe, tính ra từ lúc thông báo xe về đến giờ mỗi tháng Honda bán được 500 chiếc
DẠ thưa mấy Bác !!! Honda khong bán LẠc kèm Bia Nha !! chỉ có sales ở 1 số đại lý em nói vậy !! em la DŨng Honda oto Công Hòa không làm gia với KH nha mấy bác0909873710 (24/24)

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Muôn năm thì hơi quá pác ạ. từ trước đến nay là vậy còn sau này thì ko biết được. Hiện tại thì xe nhật vẫn phù hợp với đại đa số người việt nam. Thu nhập thấp cần một chiếc xe lành, bền bỉ.... Còn nhiều pác nói hưởng thụ lọ kia thì xin thưa với đời sống của đại đa số người việt ta ngồi nên cái ô tô là hưởng thụ rồi
E vẫn nói xe Nhật muôn năm.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Dòn doanh số thôi mà các cụ. Sang tháng lại mất hút bảng xếp hạng giờ ấy mà. Honda vn giờ tuổi gì đòi đú với cx-5 của trường hải với tucson của thành công. Honda hết thời rồi
Chém kinh thật

Hạng B2
11/10/11
150
44
28
Các hãng khác đỏ mắt rùi; xe xtrail bán được có 58 em mà còn bầy đặt tăng giá.. vậy là sao?

Tập Lái
20/5/15
35
61
18
33
DẠ thưa mấy Bác !!! Honda khong bán LẠc kèm Bia Nha !! chỉ có sales ở 1 số đại lý em nói vậy !! em la DŨng Honda oto Công Hòa không làm gia với KH nha mấy bác0909873710 (24/24)

tự dưng trích của em quảng cáo chi vậy, bản thân nhà em đặt 1 chiếc CRV bản L nên biết nhé. Tất cả các đại lý đều chỉ nhận cọc và khi nào xe về, bên cty phân cho các đại lý thì mới ký hợp đồng và nhận xe. Nên doanh số dồn tháng 4, chứ em có nói gì bia lạc đâu?????

• Like
Reactions: langthangvn33
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Xét theo tiêu chí " biết hưởng thụ" mà nhiều bác trên OS này vẫn ca thán thì em nghĩ mua mấy em Made in China giá mềm , option miên man như xe Đức thì mới đc gọi là " người tiêu dùng thông minh ".
Với suy nghĩ nhiều bác trên này thì yếu tố giá trị thương hiệu là vô nghĩa

Tập Lái
22/5/14
40
17
8
45
Vung Tau
tự dưng trích của em quảng cáo chi vậy, bản thân nhà em đặt 1 chiếc CRV bản L nên biết nhé. Tất cả các đại lý đều chỉ nhận cọc và khi nào xe về, bên cty phân cho các đại lý thì mới ký hợp đồng và nhận xe. Nên doanh số dồn tháng 4, chứ em có nói gì bia lạc đâu?????

Em thấy cái này sao sao đó... e ko hiểu sao ko có xe giao ma 1500 chiếc được , CRV bản L chưa có để giao xe ...

nên bác ấy nói dồn doanh số là có thể... tức là ng ta đặt bản E và G giờ họ giao tháng 4 nên 1500 chiếc , tháng 5 lại ít lại.

ở đâu ko biết chứ vn thi cx5 bán sẽ nhiều hơn crv

còn xe bán dc nhiều nhất là xe phù hợp với số đông nhiều nhất ...

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Pác đừng nói thế. Cả thế giới vẫn chuộng xe nhật chứ ko riêng gì việt nam. Mà càng những nước nghèo thì càng chuộng xe nhật pác ạ. Trên đời này chả có cái xe nào tốt nhất cả. Hãy lựa chọn chiếc xe phù hợp nhất với mình
chẳng qua là vì giá xe lắp ráp gần ngang ngửa với giá xe nhập khẩu nên ng ta mua CRV nhập khẩu thì cũng đúng thôi,cao cấp nhất của CX5 gần bằng bản cao cấp nhất của CRV roi,trong khi đó OUT cao cấp nhất lắp ráp thì giá còn cao hơn bản full của CRV,nên ng việt đưa n hậu mua hàng nhập khẩu là đúng thôi,