Tập Lái
22/8/07
47
34
20
Bản crv hybrid có nhược điểm là xếp pin với động cơ tốn chỗ đến mức chỉ đủ cho 5 chỗ và không có... bánh xe dự phòng. Xác định là đi xa hỏng lốp chỉ có đợi cứu hộ. Một trong những nguyên nhân chính làm nó bán kém hơn Toy Rav4 Hybrid ở Mỹ, dù hãng đã bù đắp bằng.... hướng dẫn vá xe miễn phí 24/7.

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Khu vực này thiết kế còn giữ lại cần số nhìn nó quê mùa lắm bác ạ, khi bước vào xe, em tụt mood nhất chỗ này khi kéo cần về D để chạy, phải chi nó có "núm xoay" cho gọn và tinh tế thì hay.
Thiết kế mẫu này nhìn đẹp hơn bản trước, hài hoà nam tính trong và ngoài, cái còn lại chỉ là vấn đề giá ko quá cao như ý kiến mọi người là ổn.
Vấn đề cần số thanh gạt thì còn tuỳ quan điểm sở thích từng người, thanh gạt thì ko gọn như dc cái nó dễ điều khiển, khi quen không cần nhìn xuống như núm hay nút, cảm giác thân quen cho các tài cũ hơn.

Hạng B2
11/1/22
123
3.008
93
34
Cần số to và dài. Không phải MT thì sử dụng cần số có mấy lần trong mỗi hành trình đâu.

Hạng C
6/3/11
835
582
93
Bản crv hybrid có nhược điểm là xếp pin với động cơ tốn chỗ đến mức chỉ đủ cho 5 chỗ và không có... bánh xe dự phòng. Xác định là đi xa hỏng lốp chỉ có đợi cứu hộ. Một trong những nguyên nhân chính làm nó bán kém hơn Toy Rav4 Hybrid ở Mỹ, dù hãng đã bù đắp bằng.... hướng dẫn vá xe miễn phí 24/7.
cho e hỏi
nó tốn diện tích tới nỗi ko lắp đc lốp dự phòng luôn hả @@
căng ta

Tập Lái
22/8/07
47
34
20
cho e hỏi
nó tốn diện tích tới nỗi ko lắp đc lốp dự phòng luôn hả @@
căng ta
Bác có thể thấy rõ ở phút 7:23 trong video này:

Dù sao thì ở Mỹ có thể mua bánh dự phòng dễ dàng trên Amazon hoặc eBay, em nghĩ là ở VN cũng mua được thôi, có điều để trong xe hơi xí một chút: