Hạng B2
21/5/12
108
0
16
Re:HONDA CRV : Niềm Tự Hào Cho Ai Sở Hữu

PhiLong nói:
CR-V là loại xe hơi kén khách vì những gia đình nào muốn có chỗ ngồi thật thoải mái cho 5 người mới chọn loại xe này. Nhưng bù lại xe này rất "lành".
bác nói chẳng sai tí nào, em đang máu em này, chưa đủ lúa.

Tập Lái
16/6/12
4
2
3

mọi người cho em hỏi sao xe crv 2008 ko có cảm biến ánh sáng tự động tắt mở nhỉ, còn lại thì ok hết, có camera lùi , bộ loa premium,...... giờ em muốn gắn cảm biến ánh sáng tự động tắt mở thì gắn loại nào được nhỉ , mong giúp em với ạ,thanks!

Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49

Không biết xe nhập thế nào nhưng xe LD thì không có cảm biến này , bác ra ADV hoặc hỏi bác khactrung xem .

Hạng B1
26/6/12
88
2
8
45

CRV 2009 hàng lắp ráp VN, thời điểm này 850 triệu được không các bác, Em đang kết em này, xe em thấy còn cứng lắm -Em đã xem xe, xe chạy 25k km, Các bác có nhiều kinh nghiệm giúp Em với, mai mốt xin gia nhập hội với các Bác

thanks

Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49

Giá này cũng OK rồi

Hạng D
31/3/11
1.670
885
113

Tình hình là em rất kết em này về kiểu dáng và nội thất , nhưng em tham khảo qua các Bác đã sử dụng qua nhiều dòng xe thì Đa số lại khuyên em nếu tầm số tiền này nên chọn Santafe , mà mẫu xe này em lại ko máu cho lắm vì nó 7 chổ và kiểu dáng đối với em hơi già, còn Nội thất thì em nghe nói có nhiều option hơn CRV
Vậy có Bác nào đã sử dụng CRV phân tích cho em hiểu tí về em nó, em cảm ơn nhiều!!!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Nếu bác cần 1 chiếc 7 chổ với nhiều options và không quan tâm đến lịch sử thương hiệu thì Santa Fe sẽ thích hợp với bác . Nhưng đối với những người không quan trọng những thứ options ( sunroof , DVD...) , chỉ cần 5 chổ ngồi rộng rãi + tải nhiều đồ cho những chuyến đi chơi , chỉ cần nghe nhạc với âm thanh cũng khá hay nếu muốn lắp thêm DVD thì cũng quá đơn giản , đặc biệt cần tính ổn định bảo trì bảo dưỡng ít tốn kém và tính thanh khoản khi bán lại , nói chung là cổ hủ như em:D thì CRV lại là 1 lựa chọn .

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM

tự sướng hoặc PR
, CRV quá mắc so với cái nó đem lại, có 1 cầu, 5 chổ và nó chỉ là CUV, mag tiếng đi dòng cao mà gặp sình lầy chút thì cũng chịu chết như sedan mà thôi
Với cùng với giá tiền đó có nhìu lựa chọn khác tốt hơn, tội gì mua CRV để có một cái danh hão.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49

Kakalot nói:
tự sướng hoặc PR
, CRV quá mắc so với cái nó đem lại, có 1 cầu, 5 chổ và nó chỉ là CUV, mag tiếng đi dòng cao mà gặp sình lầy chút thì cũng chịu chết như sedan mà thôi
Với cùng với giá tiền đó có nhìu lựa chọn khác tốt hơn, tội gì mua CRV để có một cái danh hão.

Vô duyên thúi hết chổ nói .