Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
3 năm sau nó lỗi tè le
Chứ có gì mà ham
Đc 3 năm còn đỡ, xợ mấy tháng lỗi hộp số tè le ra như Eve thì đổ nợ,..kkk
Hoi bỏ, xe mái đi xe TQ tạm chứ 4B bét nhứt cũng phải xe Hàn thoai

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Động cơ và hộp số của Pho chánh hãng còn chưa ăn ai nói ji đến hàng Tào liên doanh.
Hội Pho nỗi lo của bạn vẫn đang tuyển thêm thành viên kìa anh.
Nếu đi Pho thà đi xe Hàn cho yên tâm…kkk
Terri ăn ba cái công nghệ cộng thêm và độ rộng chứ vận hành HRV RS nó bỏ cho mất xác.
Động cơ Ecoboot Tào có 160hp mà đòi ăn ai hong bít.
Thế mới bảo hộp số Ford lởm thì chơi hộp số Tàu khéo còn hơn, ít ra chưa thấy mấy ai kêu lỗi :D xe Tàu cũng chưa thấy ai kêu lỗi chảy dầu như xe Ford gốc nhé :D
Vận hành HRV bỏ xa mất xác? ko hỉu kiến thức cao siu của anh so con xe khung gầm B vs C, thân vỏ mong manh, vận hành bỏ xa kiểu gì :D ngon thì dân ta đã mua ầm ầm chứ chả đến nỗi ế mất xác :D

Tập Lái
15/9/22
33
8.873
83
Doumia thuế má gì mà lăn bánh 800 củ ớn ăn vậy?
Bản base này lăn bánh 699 thì hợp lý

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Thế mới bảo hộp số Ford lởm thì chơi hộp số Tàu khéo còn hơn, ít ra chưa thấy mấy ai kêu lỗi :D xe Tàu cũng chưa thấy ai kêu lỗi chảy dầu như xe Ford gốc nhé :D
Vận hành HRV bỏ xa mất xác? ko hỉu kiến thức cao siu của anh so con xe khung gầm B vs C, thân vỏ mong manh, vận hành bỏ xa kiểu gì :D ngon thì dân ta đã mua ầm ầm chứ chả đến nỗi ế mất xác :D
Thân xác C đầm chắc mà động cơ hộp số Tào thì thôi bỏ đi a, xe 4B chứ 2B đâu mà không thích thì vứt xe xoá game làm lại. Cầm 7-800 chai mua xe chứ ít ỏi ji mà đánh cược với xe Tào, để vài năm nữa mà bạn a nó cảm ơn anh rối rít thì hẵng mừng. Anh lỡ xúi bạn anh mua xe Tào này thì chịu thoai. Mình say no với thể loại này ngay từ đầu. HRV new tại sao ít thấy trên đg tại VN không phải do nó ế mà là do HVN không đủ xe cung cấp cho KH thôi.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Cảm biến lùi là option có thể thêm hay bớt CŨNG ĐƯỢC và dễ dàng thôi.
Chứ cái phanh tay đạp chân của Cross thì..ối dồi ôi kinh dị, muốn bỏ cũng không biết làm sao kìa.
Thắng tay đưa xuống chân thì nội thất nhìn đẹp hơn mà bác nếu muốn thì độ điện tử tháo cái đó ra. Cái bản mới dùng Điện tử hết rồi.

Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Thân xác C đầm chắc mà động cơ hộp số Tào thì thôi bỏ đi a, xe 4B chứ 2B đâu mà không thích thì vứt xe xoá game làm lại. Cầm 7-800 chai mua xe chứ ít ỏi ji mà đánh cược với xe Tào, để vài năm nữa mà bạn a nó cảm ơn anh rối rít thì hẵng mừng. Anh lỡ xúi bạn anh mua xe Tào này thì chịu thoai. Mình say no với thể loại này ngay từ đầu. HRV new tại sao ít thấy trên đg tại VN không phải do nó ế mà là do HVN không đủ xe cung cấp cho KH thôi.
Gớm, cái hộp số CVT Nhựt bửn thì tôn như thánh tướng :D lấy ra mà khè. Con BJ X7 sau 3-4 năm vẫn ngon lành, giữ giá tốt nhé. Lại còn lấy lý do xe ế do ko đủ nguồn cung nữa, làm như Land Cruiser ko bằng. Thôi lý luận trẻ con như thế anh bay về với hành tinh của anh đi :D

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
Các bác cho e hỏi xíu là: sao lều báo cứ nói con này đấu với Cross G? e thấy size hơi khác 1 chút vì Cross G nó B+ tiệm cận C. E thấy nên nói là đấu với Creta/Seltos/MG ZS/Kick thì hợp lý hơn ạ?
Các bác cho e hỏi xíu là: sao lều báo cứ nói con này đấu với Cross G? e thấy size hơi khác 1 chút vì Cross G nó B+ tiệm cận C. E thấy nên nói là đấu với Creta/Seltos/MG ZS/Kick thì hợp lý hơn ạ?
Giống ngày trước điện thoại nào ra mắt cũng khoe iphone killer á b

Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
Cảm biến lùi là option có thể thêm hay bớt CŨNG ĐƯỢC và dễ dàng thôi.
Chứ cái phanh tay đạp chân của Cross thì..ối dồi ôi kinh dị, muốn bỏ cũng không biết làm sao kìa.
Camry cũng phanh chân, lé xệ is đời trước cũng phanh chân. Có thấy các doanh nhân kêu đâu. À chắc lé xệ k bằng hôngđa, hôngđa là đỷnh cao dũ trụ