Hạng C
2/2/07
522
46
28
Cao Lãnh, Đồng Tháp
Re:Honda Prelude 92, nhờ các bán tư vấn...

Le Nguyen nói:
Hôm qua, vừa nghía được em 92 prelude, ở ngoài nhìn cái form xe đẹp kg chịu nổi, gầm thấp thấp, mắt xếch lên......nội thất da còn rất ok, máy đẹp, còn khá zin, cái sun rúp thì hơi bị xấu, các ron cửa còn trung bình, nước sơn bên ngoài xấu, xe thì người bán dám viết giấy bảo đảm chưa cân đụng. Đèn ABS kg tắt, em cũng chưa thử xem còn xài được kg. Xe này 2 cầu, dẫn động 4 bánh mới ghê. Nếu làm lại đúng ngon thì đi sướng phải biết. Chủ bao rút hồ sơ, sang tên đóng chước bạ luôn...nếu người mua kg cần thì có thể trừ tiền ra....mại dô mại dô
tiễn mợ 2 của pác rùi rước mợ 3 này về nhé ---> thêm 2 thằng cu tý nữa. hi..hi..hi:cool:

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Em coi dùm bác ơi, chứ xe 2 cửa ba mẹ em kg chịu đi, sì tin quá

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

kyanh911 nói:
Le Nguyen nói:
kiếm em 2 cửa như của Hiệp alibaba.....đẹp hơn nhiều...
chính xác , nhất là hợp với lứa tuổi của anh em mình hơn

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

cảm nhận của em khi chạy con prelude 92 tăng tốc ok nhưng hình như em ko thích số tự dộng đời sâu, chuyển số chậm nghe dư máy bực ghê, gầm ko có cửa với con ghệ em , nội ngoại thất ok, mà sao cái đèn 4ws và ABS nó ko tắt bác nào có ý định múc thì xem lại cái này chút

Hạng F
7/9/07
13.429
308
83
Dặm đường gió bụi

haiaccord nói:
cảm nhận của em khi chạy con prelude 92 tăng tốc ok nhưng hình như em ko thích số tự dộng đời sâu, chuyển số chậm nghe dư máy bực ghê, gầm ko có cửa với con ghệ em , nội ngoại thất ok, mà sao cái đèn 4ws và ABS nó ko tắt bác nào có ý định múc thì xem lại cái này chút
xe này đem ra bàn chơi thôi....múc làm chi

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

kyanh911 nói:
haiaccord nói:
với lại cái giá của nó em thấy sao sao ấy 335tr một em 95 ex ???????????

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

haiaccord nói:
kyanh911 nói:
Le Nguyen nói:
kiếm em 2 cửa như của Hiệp alibaba.....đẹp hơn nhiều...
chính xác , nhất là hợp với lứa tuổi của anh em mình hơn

Nói gì nữa, bây giờ mà kiếm em acc 2 cửa này thì khó vô cùng, em mai phục chờ bác Hiệp vậy... he he.

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên

haiaccord nói:
kyanh911 nói:
haiaccord nói:
với lại cái giá của nó em thấy sao sao ấy 335tr một em 95 ex ???????????

Em Prelude 92 có hai cửa mà cũng dài 4,40m, chiều dài cơ sở 2,55m chắc là chạy đã phải biết. Em nghĩ cái giá có thể thương lượng lại, quan trọng là bác chủ chăm sóc em nó như thế nào thôi.