Hạng D
22/1/19
4.044
6.635
113
Thật con freego leo lên nhìn cái bàn thờ em ko muốn chạy, nhìn thô bỉ kinh
tùy gu mỗi người, so với cái bàn thờ mới của AB thì em không thấy của freego xấu hay có vấn đề gì. Bàn thờ của AB 2016 đổ về trước nhìn cảm xúc hơn.

Hạng B2
22/3/22
313
284
63
Ab đỉnh cao nhất là chiếc 2010 của thái đem về . đến bây giờ thật sự thấy ai chạy vẫn phải ngó lại nhìn nó hoàn hảo đúng nghĩa với chiếc xe tay ga nhỏ, xe gia đình, nam nữa già trẻ lớn bé đi đều ổn Honda làm việc này rất tốt mà hãng khác thường nữ tính quá hoặc nam tính quá. nhưng mà em Ab này thì ngày càng nam tính hơn rồi

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng C
21/12/19
526
1.459
93
40
Năm 2016 em lăn bánh bản thấp nhất 125cc 41tr. Năm 2022 giá niêm yết ~56tr cho bản thấp nhất, chưa kèm lạc.
Vãi cả Honda với cục máy 160cc, ham hố gì ba cái mác xe tay ga cao cấp, đi 1-2 năm thì tay ga nào cũng kêu như máy xay gạo, chay dăm ba hôm nó rần rần bố nồi. Đường tp nó đông thì xe nào cũng như như xe nấy, đường đâu mà chạy cho nhanh,đi vài bữa xe nào cũng trầy tè le hột me.
Có chăng 160cc cho máy mạnh hơn để anh em leo lề cho nó khỏe.

Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Ko mua AB thì cỹng đâu có xe nào mà mua
Su thì ko biết còn bán tay ga ko
Ya thì có con NVX gì đó xấu tàn canh
Thề là bác quá đúng.
Su có Hayate rất ổn, nhẹ mà mạnh, giờ lại đâu mất mẹ rồi.
Yamaha thì làm ơn dẹp NVX, tự dưng lại đẻ ra cái con giống Honda PCX trong khi bỏ dây chuyền chiếc Nouvo hơi bị ngầu.
Chả hiểu các nhà sản xuất nghĩ gì nữa.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không biết sao chứ dạo này ra đường, chạy cạnh chiếc tay ga là nghe tiếng gào của quạt gió hay gì đó. Xe mới thì không có chứ xe cũ thì nghe liền
đặt biệt là mấy em Piago bác nhỉ

Hạng D
22/1/19
4.044
6.635
113
hầu như tay ga giờ dùng dây curoa 2 mặt, nên nó có tiếng hú, nhưng bù lại nó bền hơn dậy 1 mặt. Nhưng nói chung nó không ảnh hưởng gì, đi riết ko có tiếng đó khó chịu kkk
xe tay ga mà kêu rào rào thì nhiều nguyên nhân lắm bác. Do cấu tạo dây curoa như bác nói là một, hoặc do bố ba càng không đều dẫn đến ma sát vào nồi lúc nổ không tải, hoặc nếu tiếng rào rào phát ra lúc chạy thì cũng có thể là do lap bị khô nhớt, nhớt bị xuống cấp.

Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em ghét nhất kiểu đèn ban ngày luôn pha vô mặt xe đối diện! Có khôn thì sáng luôn đèn sau nếu đêm tối hay sương mù nó cũng đâm đít. Nỗi lòng thanh niên đi cub seconhand

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng D
5/7/16
1.951
13.792
113
Thề là bác quá đúng.
Su có Hayate rất ổn, nhẹ mà mạnh, giờ lại đâu mất mẹ rồi.
Yamaha thì làm ơn dẹp NVX, tự dưng lại đẻ ra cái con giống Honda PCX trong khi bỏ dây chuyền chiếc Nouvo hơi bị ngầu.
Chả hiểu các nhà sản xuất nghĩ gì nữa.

Hayate mà nhẹ?
cái đầu nhẹ thôi cái đít nặng thí mẹ
mà con IMpulse khác j con Hayate đâu anh =)))
được cái kéo đã, chạy 7-80 đầm dã man.

Nouvo đuối sức trc AB từ lâu rồi nên khai tử thôi. Nó phải đẻ ra phân khúc khác để kiếm người tiêu dùng mới thôi