Hạng B2
15/2/06
106
1
0
Chia sẻ cùng bác Lustigbee về vụ mâm vành và xxx . Nhân tiên bi h có nhà roài nên em tha lôi bài từ hồi còn bơ vơ về nhà mới.

Độ mâm và xxx

Tựa đề nghe dựt gân không mấy cụ, cứ như là độ mâm và sex ấy nhỉ:D. Chiện là hiện nay đang có chiến dịch hay sao í, xxx tung quân đi làm rất khuya khắp mọi nẻo đường, xe máy thì lên xe cây nườm nượp, còn xe độ mâm thì bị soi (chiện trước h chưa bao h bị).

Nguyễn Huệ- ngã tư, vừa quẹo phải theo đúng luật như bình thường, tự dưng thấy 2 con chim bồ cầu bay lên ngang kính vỗ cánh sành sạch. Nghi rồi! nhưng hơi hoang mang bởi em đi rất tử tế, và rất trong trắng khi không chở hàng đi ăn vụng :D. Tấp vào, xxx xem ngay sổ đăng kiểm, và ra soi mâm liền.

-" Lên mâm nhe anh giai!" -cóp phủ đầu.
- "Ý, đâu có anh! em chỉ sơn đen thôi chứ đâu có lên - một giọng đẹp trai nhưng hơi mất bình tĩnh cãi nham nhảm.
-"Đừng có cãi! tôi bắt cả nghìn chiếc rồi, chiếc này ông lên 18-19 gì nè"- cóp giọng chắc nịch, kèm theo điệu bộ lấy xấp cùi vé số ra huơ huơ đầy vẻ hăm doạ.
- Bỏ mẹ rồi, nhưng vẫn già họng " Oan quá, anh coi lại đi, xe em 17 thiệt mà". :(

Cóp đi lại xe, cúi xuống đọc số trên vỏ. Hehehe...cụ chủ đây đã bỏ hẳn 50k, ra cho Hồng cường khắc lại số theo ĐK, chú cứ coi thoải mái..anh chờ:D
-"Khắc lại số hả"
-"Oé!!! sao sách bảo đạo cao một gang, ma cao một trượng cơ mà?thằng này quái thật!"- đẹp trai đang chai mặt ra nghĩ ngợi

-"Lỗi này 500, giam xe 30 ngày, mỗi ngày 15k lưu kho" nhé! xấp vé số lại móc ra móc vào, lật tới lật lui rất "tạo hình nghệ thuật".
-"Đâu có đâu! anh nhìn xe kia kìa cũng 17 như xe em kìa" - đẹp trai mặt tái chỉ vào con E280 (hình như cũng độ vành 18-19 ) chạy ngang qua.
-"Đừng có cãi! nhìn vành xe này nè 17 nè, xe ông to thế kia là mâm 18-19 rồi"- cóp chỉ vào con Zace đang đậu bên lề ngay cạnh xe em.
- " Trời ! xe này mâm 15 mà anh"
-" Đâu 17 đó"

- "Thôi tuỳ anh, có gì anh em nói chuyện với nhau mà" - đẹp trai mặt tái bắt đầu võ cùn.
-"Ừ thì tui cũng chỉ đợi ông nói chuyện với nhau thôi mà"- tưởng bở.
-"Anh thông cảm, em đi đột xuất không mang đồng nào hết, anh phạt thì phạt" - Cùn ra mặt.
-"Vậy là thừa nhận lên mâm rồi hả, giam xe" - Cùn đụng cùn.
-"Đâu có xe em 17 mà, chẳng qua anh muốn nói gì thì cứ nói thôi" - từ cùn lên đến bựa rồi.
-"Vậy tui quắc xe kia vào đo cho ông khỏi cãi nhé" - không mời vé số được roài, chắc là cáu.
-" Tuỳ anh à!" - bựa rồi nhưng lo nó làm thiệt.
-" Thôi! ông đi đí, hôm khác gặp, nhưng xe ông lên mâm đó" - Cóp Nản!
- "hì..cảm ơn anh! hôm khác anh em mình gặp, nhưng xe em 17 thiệt mà"

- "hừ...!@#***&@!!! xe ông lên mâm đó" - hic...tiếng rao vé số với theo nghe nghẹn ngào quá.
Chuồn mau!

Dạ, hết chiện, cảm ơn các bác đã xem. Xin hỏi có ai bị vịn vì vụ lên mâm này chưa ạ? sao xxx lại có trò mèo này nhỉ. Từ 17 lên 18 đâu có bi nhiu.

Phần hai...
Lại đi tiếp tới ngã sáu Phù Đổng trong bụng cười hí hí " mún bắt ông hả, đừng có hòng!". Đèn vàng bên kia vừa sáng, em thả cho xe trôi rồi xanh mới nhấn ga đi, rất trong sáng vô tư hồn nhiên một cách khá bất cẩn vì nghĩ trời tối ai còn canh me nữa. Vào Lê Thị Riêng, lại một chú bồ câu bay từ sau hú éc éc ...bay lên chỉ trỏ loạn xạ! Bỏ mẹ, hôm nay bộ động ổ hay sao ạ?
Tấp vào lề, lại lót tót cầm giấy tờ chạy ra, giọng hơi sẵng vì tin mình éo phạm luật:" có gì không anh"?
"Sao ông bỏ chạy không nghe hiệu lệnh cảnh sát" - Cóp Nóng vì phải đua xe theo tay đua kiệt sức đẹp trai.
-"Moá ui! em đâu dám! anh thổi cái gì? lúc nào???" -

-"Đèn vàng bên kia chưa hết ông đã chạy, tui ra chỉ.. ông chạy luôn là sao?"
-Rùi! dạ em sơ suất! em không biết bị thổi chứ nào dám bỏ chạy - Nhũn như con chi chi.
-Năm trăm giam xe nhe...- lại điệp khúc vé số
-" Thôi anh linh động dùm em,cho em đi đóng phạt 200 thôi" - trả giá tới bến.
-"Lỗi đi sai phần đường, 200 đó..lên đóng phạt lấy lại bằng, không nhận đóng tại chỗ, giúp ông vậy thôi".

- Hic...thôi thì mình là người thượng tôn pháp luật, là người tốt đóng góp nghĩa vụ công dân ủng hộ nhà nước mua tàu ngầm đánh Tàu khựa vậy.

Xong phần 2 là quá đủ trong 1 tối rồi, em không làm phần 3 đâu. Muốn xem phần 3 thì mời các bác chờ xem Transformers phần 3 nhé! Tks các bác!