Hạng B2
21/8/12
448
360
63
50
Mỹ Tho Tiền Giang
bác kiểm tra thường xuyên, khi nào thấy ....có bụi bám vào...tức là có rò nhẹ, vệ sinh và thay Oring mới cho nó là xong. Khi nào bị nặng...thì thay nguyên con heo....cho an toàn.
Bửa em cũng rảnh, Con heo đang sài ngon tháo ra vệ sinh, tháo ra thấy còn ngon, lồng sơ mi không rổ, ráp vô sài 1 tuần chảy nhớt. Chắc Cuppen tháo ra vô không còn ngay khớp.

Tập Lái
23/7/15
21
8
3
46
Em con du 1hop ECU PT3 (92-93) rin theo xe, bac nao can thi em de lai.
hộp còn xài ngon khong bác? xe e bi hiện tượng chạy chút nóng máy là bị giựt như hết xăng vậy và không bù ga khi mở máy lạnh... bác cho em số dt để liên lạc nhé

Tập Lái
19/2/18
8
2
3
39
Mấy bác cho em hỏi, hop ECU điều khiển những bộ phận nào của xe. Hộp này có điều khiển đồng hồ báo tốc độ ko. Đèn D4 nháy là do hộp nào vậy mấy anh. Giúp em với, xe em đang bị lỗi này!

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Mấy bác cho em hỏi, hop ECU điều khiển những bộ phận nào của xe. Hộp này có điều khiển đồng hồ báo tốc độ ko. Đèn D4 nháy là do hộp nào vậy mấy anh. Giúp em với, xe em đang bị lỗi này!
ecu khiển toàn bộ hệ thống điện của xe. đèn D4 nháy thì bác fai đọc xem nó nháy bao nhiêu cái để rồi tra mã code xử lỗi.

• Like
Reactions: toyota cresta
Tập Lái
19/2/18
8
2
3
39
Đèn D4 của em nháy suốt, dù sang số D3 hay số khác đèn D4 vẫn nháy. Mã code là đọc chỗ nào bác, để em gửi lên nhờ mấy bác kiểm tra dùm. Cảm ơn bác Châu Pro!

• Like
Reactions: toyota cresta