Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó
Lần đầu tiên uống bia ken con mà lại uống bằng bát, giống như những anh hùng Lương sơn bạc! uống hoài sao không say!

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
dawmgoodman nói:
ông Thần Châu tửu lượng và ngôn lượng kinh quá, kỳ sau em ngồi xa ra cho chắc :D

Xa hay gần gì thì bác cũng chít dí ổng thôi :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.470
2.218
113
48
TP.HCM
Hihi.. chào các bác lông rân và bác Thần Châu đài truyền hình vương quốc thú (Animal planet) :D

Hình như bữa giờ mới có đông anh em nông dân thế, hihi... và lần đầu tiên trong đời em uống tổng cộng 6 chai bia, dù chỉ có 1 chai cao và 5 chai lùn, uống xong về thấy người vẫn bay bay... Các bác nông dân nhà ta uống cỡ đó thì em chỉ đáng đi rót phục vụ thôi, hehe...

Về xe thì xe Myzo rất đẹp, chả thua Dmax One chút nào. Đợt sau off thì anh em nông dân chơi cỡ 5-6 chiếc là đủ hoành tráng rồi. Dmax One cho tiên phong, Myzo cho đoạn hậu là yên tâm. Cá nhân thì em lỡ miệng nói lão dawmgoodman là "đâm very good", mà lão í thù dai không post xe em lên, mịa....

Về tinh thần thì anh em chơi rất vui, và coi bộ rất muốn đi nữa, hehe... Em cũng vui vì lâu lắm mới thấy cái mặt của Dmax One và Vinh Hien, đề nghị hai bác này cố gắng đi để anh em còn chăm sóc nữa.

Nói chung là xe của hội nông dân dù trâu bò nhưng không bèo chút nào, Dmax One đã xài hết 2.5k để độ âm thanh. Chắc sắp tới Myzo sẽ chi 5k để độ âm thanh theo tinh thần xe sau phải đấp bồ xe trước, cố lên nhé Myzo, hehe... Có như vậy thì hội nông dân sẽ có dịp vừa cày vừa nghe hip hop

Để em nghỉ mệt chút sẽ bàn với các bác off tiếp có mở rộng mời các bác khác nữa!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/4/09
2.159
12.325
113
40
Chúc Mừng Toàn Thể Chiến Hửu Công Nông!
@all! Haiz...Các bác ăn Tiết Canh hứ hứ! Nhưng được cái là Ken...chén! Ngon nha!
@Bác Myzo! Sau gần 2 tháng chia tay với em nó, qua tay Bác công nhận xe đẹp lên, ấn tượng. Màu Bạc tạo sự khác biệt với DMax one nhỉ!
@Bác npt ! Bác Thường uống yếu vậy á?