Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
các ae còn lại sẽ confirm gần nhất thôi,tình hình là rất mong chờ đến chiều đó.Đang sắp xếp nên đưa cả 2 vợ or chia nhau đi tất niên các event khác đó mà.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
đến nước này thì em xin nêu ra yêu cầu luôn: nhân danh một thánh viện hội Jeep Sài Gòn, yêu cầu anh em nào có tên trong danh sách Hội Jeep Sài Gòn có mặt đầy đủ trong ngày hợp mặt cuối năm nhé..... ai không có trong danh sách mà đến tham gia sẽ được thưởng một em " chân dài".

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
ducreddoor nói:
đến nước này thì em xin nêu ra yêu cầu luôn: nhân danh một thánh viện hội Jeep Sài Gòn, yêu cầu anh em nào có tên trong danh sách Hội Jeep Sài Gòn có mặt đầy đủ trong ngày hợp mặt cuối năm nhé..... ai không có trong danh sách mà đến tham gia sẽ được thưởng một em " chân dài".

Vậy thì bina2 không đăng ký danh sách, bác Đức chuẩn bị sẵn giải thưởng nhé.

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
ducreddoor nói:

Báo cáo các bác, bộ phận thư ký chi hội JSG đã đổi vé máy báy cho em rồi nhé.
em sẽ ở lại tham dự với các bác họp mặt cuối năm
hẹn chiều mai nhé

Xin cảm ơn ban thư ký nha

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
haha,hoan hô tinh thần của PhanL,mọingườittheo gương bác Phanl nhé !!!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Bác PhanLGL@: bác phải nói thưởng 1 chân dài chứ chơi một em "chân dài" là Tuandang đòi cho bằng được đó nhe.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
hoan hô tinh thần của PhanL nhé. he5n gặp bác chiều mai nhé.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
Bổ sung thêm

1. Kamelot ( 2 chô~)
2. Ducred
3. Ỉn
4. Tuandang
5. Nodua
6. jeep 1945
7. Thaopt ( 3 chỗ)
8. Phanlgl
9. Hà - Wrangler ( 2 chỗ)

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Cảm ơn tất cả các bác đã tham gia chương trình offline tất niên của Jeep Saigon. Khoảng 20 thành viên đã đền cùng tham dự và chia sẻ với nhau những lời vui tiếng cười.... anh em thật sự có một đêm họp mặt rất vui và ấn tượng...
Xin giới thiệu các thành viên đến chung vui:
Hội trưởng:

Jeep Wrangler , thành viên mới toanh... nhưng có ve thích thú lắm.... bằng chứng là cười hoài.... cái chi cũng cười.....hiện tại thì đang đói nên chưa thể cười được....

PhanL phải huỷ chuyến bay ra Hà Nội để tham gia cùng anh em. Xin giới thiệu thành viên mới đi chung với PhanL là cuong "dong" (tam dich Cu).

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Thopt và hai nàng cũng góp vui cùng ae nhà mình và một thành viên mới , haimia:

Vàng Anh F1 cũng không thể thiếu được....

thôi giới thiệu từng người mệt quá, các bác tự đoán nhé...