hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
Các bác cho em tham gia ý kiến với nha, em thấy đi KDL Madagui chắc cũng vui àh nha, em nghe nhiều người khen chỗ này lắm.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Hồi đầu Kamelot cũng có ý Hội Jeep nên đi dã ngoại ở xa SG một chút ( vài chục km), tuy nhiên bàn đi tính lại, thấy cận Tết đến nơi,anh em có thể bận công việc nên đi xa hơi khó, thành ra có ý định tổ chức ăn buffet ở Bình Quới, vừa món ăn dân dã, vừa không phải phục vụ rườm rà. Ở đây cũng có chỗ đậu xe rộng, anh em show xe thoải mái, phong cảnh cũng dễ chịu...
Kính mong anh em hội jeep mình ( đặc biệt các bác Hội trưởng, Hội phó) cố gắng tham dự cho sum họp đông vui, vì họp hằng tuần, hoặc đi chơi dã ngoại trong năm không phải lúc nào cũng đủ mặt hết.
Tiền vé vào ăn hình như 140k/người, nên tinh thần là tiền quỹ còn tồn sẽ chia vào tiền vé, nếu không đủ, hoặc dẫn thêm người theo thì thành viên sẽ bù thêm phần còn thiếu.
Đặc biệt các bác nào trong năm đã đóng tiền quỹ, lần này không đi thiệt thòi đó

Vậy chúng ta bắt đầu đăng ký tham dự nhé
1. Kamelot : 2 chỗ

Hạng B2
15/4/09
135
0
0
Chào cả nhà.
Mấy hôm nay mình đi Offroad ,mới về tức thì nên thông tin cho anh em hay.
anh em cứ nêu ý kiên cho buổi tất niên,nhưng vui lòng chừa ngày 31/1 dùm mình,vì bận đám cưới không thể vắng mặt,còn lại những ngày khác thì oke hết,thông cảm cho mình nhé.
Theo mình thì nên đi picnic gần gần và ofroad "sương sương" cho nó có ý nghĩa với hội jeep hơn.
Ăn nhậu chỉ vài tiếng,anh em không đủ thời gian tâm tình thăm hỏi nhau thì buồn lắm,còn đi picnic thì chúng ta sẻ có nguyên một ngày,tha hồ vui với nhau.nên đi khoản 100km trở lại và nơi dả ngoại có địa hình hoang sơ,thiên nhiên như Trị An,vì có rừng sông hồ và phong cảnh đẹp để anh em kết hợp làm bộ ảnh kỷ niệm cho buổi tất niên thêm hoành tráng.
anh em có điễm nào nửa thì cứ đưa lên nhiều nhiều ,rồi chúng ta sẻ lấy ý kiến đa số .

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
anh Đạt thấy đó, ae có thời gian đi hay không chứ tổ chức ra mà không ai tham gia như ae mình lần trước thì chết nữa........ hỏng lẻ em với anh đi nữa hén......kêu gọi trên diễn đàn và dd mà chẳng ai trả lời hết..... buồn tí ti..

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
em vote cho anh dat 1 phieu.
@duc oi:dung tuyệt vọng tôi ơi,đừng tuyệt vọng....
@a Kam ơi,cố lên
1945 đã nói :"Theo mình thì nên đi picnic gần gần và ofroad "sương sương" cho nó có ý nghĩa với hội jeep hơn.
Ăn nhậu chỉ vài tiếng,anh em không đủ thời gian tâm tình thăm hỏi nhau thì buồn lắm,còn đi picnic thì chúng ta sẻ có nguyên một ngày,tha hồ vui với nhau.nên đi khoản 100km trở lại và nơi dả ngoại có địa hình hoang sơ,thiên nhiên như Trị An,vì có rừng sông hồ và phong cảnh đẹp để anh em kết hợp làm bộ ảnh kỷ niệm cho buổi tất niên thêm hoành tráng.
anh em có điễm nào nửa thì cứ đưa lên nhiều nhiều ,rồi chúng ta sẻ lấy ý kiến đa số ."

Nhanh chân lên các bạn,thời gian luôn miễn phí nhưng nó không đợi chờ ta !!!!

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Kamelot nói:
Đặc biệt các bác nào trong năm đã đóng tiền quỹ, lần này không đi thiệt thòi đó

Vậy chúng ta bắt đầu đăng ký tham dự nhé
1. Kamelot : 2 chỗ

Vậy em không đóng tiền quỹ thì đi chuyến này chắc chắn là không thiệt rồi he he....vọt.

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
keke, hpm là thành viên mới nên chưa đóng tiền quỹ ----> có được đi ké không ta?

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Đi chính thức luôn chứ ké làm gì, AE Jeep chơi rất ư chi là Huê Kỳ nên bác cứ yên tâm cái khoản chi. Chủ yếu vui thôi.