Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn
Hix! Sáng nay lấy 919 ra đi 1 đoạn sao nó cứ dựt 1 cái rồi chết máy kể cả đang đi số 1, kiềm côn, thế là sao nhỉ, các bác chuyên gia giúp em với. Bị điện, bugi hay xăng, khó chịu quá. Bác nào rành tiệm sử xe mô tô uy tín giới thiệu em với...

Hạng B1
thứ 1 là xe bác tắt máy hẵn luôn không đề máy lại được hay sao ,

xe bác mai một buổi sáng chạy chịu khó đề máy cho máy nóng một chút rồi hẵn chạy , 2 chỉnh ga lên lớn 1 chút nhưng khi máy ấm hẵn chỉnh không quá nóng mà củng không lạnh nha bác , để máy khoảng 1000 rpm , nếu tình trạng đó vẫn còn thì hãy gỡ air filter ra vệ sinh lại nữa .

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn
Chiều qua lau chùi, ấn ấn mấy cái nắp chụp bugi, đổ đầy xăng A95, bây giờ chạy ngon rồi. Chắc là hôm nào đó đổ xăng bị củ chuối... Nhưng hôm nào rảnh chắc phải xem lại bugi, bình xăng, lọc gió.

Nhân tiện đầu tháng 3 em đi Sin, Mã. Các bác có biết địc chỉ mua đồ chơi xe mô tô chỉ em với...

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
không phải do đổ xăng củ chuối hay do ấn ấn bugi đâu ( bác lại thói quen nghê nghiệp là " ấn bugi " hả ke..ke... ) mà do anh chủ xe " vườn chuối " vì khoá xăng để nấc ON mà xăng thiếu trong bình , nhô vòi nên không hút xuống được , nếu muốn chạy tiếp chỉ cần vặn về RES sau đó đi đổ xăng đầu bình vặn về ON là ok . Xe mới chưa qua rô đai ,toàn trùm mền lọc gió bẩn sao nổi ( mà lọc gió bẩn đến mức chết lịm cả máy không đề nổ nổi thì là do cái máy bị sao sao đó chứ không phải do lọc ) không phải đem cho thợ chỉnh vặn chi cả chỉ chạy SG-VT cỡ 10 lần tít mù , thay đổi số liên tục là ô kê con dê ....

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Ack lâu quá không gặp trai làng, nay rước Hôi nách rùi ah, thế chống chân tới hông đó
. Khi nào mới rửa xe đây? hôm nào em sách shadow ra off với bác một phát nhể

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
V KOOL nói:
Em cũng thường xuyên theo dõi các hoạt động của box này bên TTVNOL, bữa nào có chương trình đi trong ngày hoặc 1ngày-1đêm thì Bác hú Em nhé! Có lần lão SM và Nghiêm cận cũng rũ Em tham gia nhưng không không dám hứa.
Ok bác. Bác cứ theo dõi bên ttvnol là thấy thôi mà. Có gì sẽ hú riêng hah! :)
Hai thằng cha đó vừa rồi chắc ngấm đòn của gái nên sợ bủn rủn, để motor ở nhà, vác 2 con bọ 4bánh biển giun đi cùng tụi em bác ạ. Nhìn thấy mà ghét!!!

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn
sushi3t nói:
Ack lâu quá không gặp trai làng, nay rước Hôi nách rùi ah, thế chống chân tới hông đó
. Khi nào mới rửa xe đây? hôm nào em sách shadow ra off với bác một phát nhể

Không chống tới, ai cao >175 trở lên thì OK. Em hơn thấp nhưng kệ...
Hehe riêng shadow chấp đề pa số 2... hơ hơ...