Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
của rẻ là của hôi ... em đoán xe này giấy công ty , lằng ngoằng ngoài đó không rút được hồ sơ hoặc đã tham gia mấy giải bơi lội ngoài đó nên mới có giá đó :D

Hạng B2
26/9/13
319
36
28
dung_gialai nói:
hieulax nói:
dung_gialai nói:
Trên em có 1 con 92LX chủ kêu giá 120 còn thương lượng
Xin lẫu vì em phải có chữ LX đi kèm, chớ trên em 92 EX hỏng cóa

Theo đánh giá của bác. Con 92LX bác nói có ổn không. Ngoại hình, máy móc thế nào. Bác hco em xem tí hình ảnh được không. Em đang tìm 1 ẻm vợ 2 về săn sóc
Em sợ bác xsem xong rầu bác bỏ bữa thì em mang tiếg ác, còn nếu bác quyết tâm làm :em yêu khoa học" thì em sẽ giúp, có khi down xuống chút nữa nó cũng ra đi, nó muốn chồng lém rầu:D

Nếu con nghiện như bác đánh giá chiếc đó OK, máy móc ổn thì em theo bác ạh

Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
hieulax nói:
dung_gialai nói:
hieulax nói:
dung_gialai nói:

Theo đánh giá của bác. Con 92LX bác nói có ổn không. Ngoại hình, máy móc thế nào. Bác hco em xem tí hình ảnh được không. Em đang tìm 1 ẻm vợ 2 về săn sóc
Em sợ bác xsem xong rầu bác bỏ bữa thì em mang tiếg ác, còn nếu bác quyết tâm làm :em yêu khoa học" thì em sẽ giúp, có khi down xuống chút nữa nó cũng ra đi, nó muốn chồng lém rầu:D

Bác Dũng có nói ok đâu, có nói ổn đâu. Bỏ bữa là thấy ớn đó, còn em yêu khoa học là về ngâm cứu mà chăm sửa.:D

Hạng B2
26/9/13
319
36
28
MQMKMQ nói:
hieulax nói:
dung_gialai nói:
hieulax nói:
dung_gialai nói:

Bác Dũng có nói ok đâu, có nói ổn đâu. Bỏ bữa là thấy ớn đó, còn em yêu khoa học là về ngâm cứu mà chăm sửa.:D

Ác ác