Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
Re:ROCK WATER BAY RESORT - HINH ANH VÀ CAM NHAN SAU CHUYEN DI

trai saigon515 nói:
DQT82 nói:
Dear bác Kevin:
Mong rằng a,e mình có dịp trò chuyện, nhậu nhẹt một bữa ra trò bác nhể!!!

Chào bác Traisg, tôi có 1 tin vui cho bác, nếu bác bị bắn tốc độ ở địa bàn tỉnh Đồng Nai thì có 1 dịch vụ lấy giấy tờ dùm cho bác và giao đến tận nhà, giá dịch vụ chừng 1,200k thì đấy. Mong là bác mai mốt đừng bị XXX tóm nữa…

Cám ơn Bác , lỗi 55/50km/h phạt 300N , chỉ mắc công làm giấy ủy quyền phải lên P.Tư Pháp của Quận ký. Hôm nay mình đã nhờ người lấy dùm xong rồi.

Lần sau có đi nhất định phải bám theo tay đua LMTHANG cho chắc ăn.

đúng rồi bác, lần sau anh em mình đi chung thì chắc ăn và vui vẻ hơn nhiều

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA

Trời, các Bác cứ làm như em là tay đua tốc độ không bằng áh. Chẳng qua là đoạn đường mình đi hên không gặp mấy chú XXX thôi, chứ có gặp em cũng chẳng biết làm seo nữa, hihihi.
@ keenloon: Bác có phạt thì phạt Bác hội trưởng nhé, chứ đoạn đó em cũng mới chạy lần đàu mà, em cũng như Bác chứ có biết gì đâu. Xe của Bác xịn, chạy nhanh, bác chạy trước là đúng gòi, còn nói năng gì nữa. hehehe, thôi em chẩu đây, sợ mấy Bác ném đá vỡ đầu em mất

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

LMTHANG nói:
Trời, các Bác cứ làm như em là tay đua tốc độ không bằng áh. Chẳng qua là đoạn đường mình đi hên không gặp mấy chú XXX thôi, chứ có gặp em cũng chẳng biết làm seo nữa, hihihi.
@ keenloon: Bác có phạt thì phạt Bác hội trưởng nhé, chứ đoạn đó em cũng mới chạy lần đàu mà, em cũng như Bác chứ có biết gì đâu. Xe của Bác xịn, chạy nhanh, bác chạy trước là đúng gòi, còn nói năng gì nữa. hehehe, thôi em chẩu đây, sợ mấy Bác ném đá vỡ đầu em mất

Bác nói vậy thì ML350 của bác VanQuan1310 để đó chơi à ! Hic hic, ác ghê chưa ! Hen chi hổng dám leo lên ngọn Hải Đăng ! ha ha ha

Hạng B1
29/5/09
65
0
6
44

Chào cả nhà, chuyến đi vui wa.
Kietanh vừa mới đi công tác về nên post ảnh trễ. sorry nha.

Đội nhà mình đây.

Hạng B1
29/5/09
65
0
6
44

Ack Ack, vào cái insert an Image (Ctrl + G) mà không cho hình vào được. bác nào chỉ dùm em post hình cái.

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

Bác phải upload vào 1 trang khác như upnhanh.com, photobucket.com hoặc imageshack.us sau đó lấy link từ bên đó qua.

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

Không đúng rồi bác ơi. Khi bác up hình xong bên upnhanh.com bác copy cái Link trực tiếp đến ảnh (Direct Link) . Sau đó qua bên này bác click vào insert an image rồi bác paste cái link đã copy vào là xong