Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
Topic này dành cho Bác nào đang quan tâm đến Căn Hộ Sunview 3, Quận Gò Vấp.
Sau một thời gian, ngưng thi công, vì rất nhiều lý do, chủ yếu là do CT Group vi phạm Hợp Đồng với Đất Xanh. Hiện tại, Đất Xanh đã hoàn tất các thủ tục chuyển nhượng SV3 và đang tiến hành xây dựng dự án Sunview 3. Bác nào quan tâm thì vào đây cùng bàn luận nhé.
Hiện tại, dự án sẽ do Đất Xanh xây dựng và dự kiến sẽ mở bán lại vào Tháng 4/2014. Đội xây dựng đang tiến hành làm 3 ca.
Đất Xanh Group: 091.711.7896

Hạng B1
11/1/14
55
0
6
Có thiệt vậy hông anh ??? Hay lại diễn xiếc cho bà con xem tiếp vậy !!! Anh nói rõ hơn được không ???

Hạng C
6/1/11
920
9
18
Nghi giống như hồi cái thằng Thái Sơn 1, 2. Lâu lâu nó xì ra cái văn bản lập lờ về việc giao nền, vậy là bán thêm được một mớ nữa, sau đó im luôn. Toàn tụi lừa đảo.

Hạng B1
11/1/14
55
0
6
Chuẩn bị Đất Xanh lùa gà trên cái xác thối Sunview 3 nữa rồi !!! Đói quá phải vậy thôi chứ để chết đói cả đám à !!!! Chẳng thấy ông nội Thiên Lộc và CT group nói cái gì hết , cái này chắc Đất Xanh tự biên tự diễn xiếc mình ên quá , vì đói dữ lắm rồi hehehe

Last edited by a moderator:
Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
dungtc nói:
Nghi giống như hồi cái thằng Thái Sơn 1, 2. Lâu lâu nó xì ra cái văn bản lập lờ về việc giao nền, vậy là bán thêm được một mớ nữa, sau đó im luôn. Toàn tụi lừa đảo.
Nếu Đất Xanh là tụi lừa đảo thì không biết còn Công Ty nào làm ăn chân chính nữa đây ta??? Bên Hưng Thịnh, Khách Hàng đặt chổ, giờ lấy lại tiền không được kìa, trong khi quy định phiếu Đặt Chổ là KH có thể lấy lại tiền bất cứ lúc nào, như vậy có được coi là lừa đảo không???
Sống nên cần một niềm tin bác ah....

Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
QuangNam nói:
Chuẩn bị Đất Xanh lùa gà trên cái xác thối Sunview 3 nữa rồi !!! Đói quá phải vậy thôi chứ để chết đói cả đám à !!!! Chẳng thấy ông nội Thiên Lộc và CT group nói cái gì hết , cái này chắc Đất Xanh tự biên tự diễn xiếc mình ên quá , vì đói dữ lắm rồi hehehe
QuangNam nói:
Nếu bác cười nghiên ngã như vậy, hy vọng nếu nó xây lên được là Bác có tiền bay vô mua thì hẳn cười nha. Chứ nó xây lên, hỏng có tiền nhảy vô mua, lúc đó im im, thấy nó cũng kỳ....

Hạng D
28/6/07
2.811
1.810
113
vậy hả bác - e xin nhượng lại giá gốc căn lock A2 cho bác giá gốc cho bác luôn .

Hạng D
28/6/07
2.811
1.810
113
vậy hả bác - e xin nhượng lại giá gốc căn lock A2 cho bác giá gốc cho bác luôn .

Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
beden nói:
Cho mình chính xác mã căn, tầng, giá luôn nha.

Hạng B1
11/1/14
55
0
6
Bác minhthach1987 ơi bao giờ Đất Xanh lột mấy cái tờ iHome 1 gì đó của CT group xuống và đàng hoàng dán cái Sunview 3 do Đất Xanh làm CĐT lên sau đó thông báo rộng rãi trên báo đài này nọ thì em mới tin , bác đâu phải là anh Thìn mà anh Thìn nói chưa chắc mọi người đã tin mà đúng không hêhêhê !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.