22/7/12
596
19
18
Re: HOT!!!!!!!!!! VOUCHER ƯU ĐÃI CHĂM SÓC XE HƠI CHO THÀNH VIÊN

Anh cũng làm một mớ voucher bán chả luôn keke

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113

Được bác Poorguy tặng cho 1 voucher 300k, hôm qua e đã đem xe xuống để sử dụng cái voucher này, đương nhiên là phải gọi để hẹn trước, đến nơi thì chẳng thấy xe nào làm cả, chỉ mình xe em thôi. Em hỏi nhân viên chăm sóc xe là voucher này được làm những gì thì được trả lời là rửa xe, hút bụi, dùng dung dịch lau chùi táp lô, và xịt bốn bánh xe cho bóng bánh xe. nếu muốn xịt rửa gầm thì phụ thu 30K, em đồng ý xịt gầm. trong quá trình làm thì chị chủ ra nói nhỏ với nhân viên chăm sóc xe những gì thì em không biết nhưng thấy có vẻ dùng voucher chị không được vui. sau hơn 30 phút thì xe em đã được chăm sóc xong. Chị chủ thông báo là xịt gầm phụ thu 50k, nhưng vì nhân viên của chị báo trước là 30k nên chị chủ phải miễn cưỡng lấy em 30k. Cũng may là chỗ em làm gần chỗ này nên cũng tiện.

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

mt20us nói:
Được bác Poorguy tặng cho 1 voucher 300k, hôm qua e đã đem xe xuống để sử dụng cái voucher này, đương nhiên là phải gọi để hẹn trước, đến nơi thì chẳng thấy xe nào làm cả, chỉ mình xe em thôi. Em hỏi nhân viên chăm sóc xe là voucher này được làm những gì thì được trả lời là rửa xe, hút bụi, dùng dung dịch lau chùi táp lô, và xịt bốn bánh xe cho bóng bánh xe. nếu muốn xịt rửa gầm thì phụ thu 30K, em đồng ý xịt gầm. trong quá trình làm thì chị chủ ra nói nhỏ với nhân viên chăm sóc xe những gì thì em không biết nhưng thấy có vẻ dùng voucher chị không được vui. sau hơn 30 phút thì xe em đã được chăm sóc xong. Chị chủ thông báo là xịt gầm phụ thu 50k, nhưng vì nhân viên của chị báo trước là 30k nên chị chủ phải miễn cưỡng lấy em 30k. Cũng may là chỗ em làm gần chỗ này nên cũng tiện.

Cám ơn bác đã report. Nhưng Voucher không phải của em. Của chi hội GMFC&Friends ạ.

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113

e muốn up hình quá trình chăm sóc xe cho các bác xem mà em không biết điều kiện để được post hình là như thế nào ạ? e xin cảm ơn bác Poorguy và chi hội GMFC&Friend đã tài trợ vé cho em ạ!

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
57

Có lẽ nên gởi lại mấy voucher đó lại cho BTC Giải Bóng đá OtoSaigon 2013 đi Poorguy. Giải thưởng quy ra thóc như thế thì CHÁN thật!

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Em cũng gặp trường hợp tương tự như bác mt20us, em gái phụ trách ở đây, nhìn thấy Voucher khuyến mãi là mặt đã chuyển ngay sang thái độ khác. Với em, chất lượng dịch vụ là quan trọng, nhưng em luôn quan tâm đến tinh thần và thái độ phục vụ khách hàng. Về tinh thần và thái độ ở Carmen thì em cho điểm 0.

Lỗi này thuộc về BTC thôi ạ. Bây giờ vẫn còn 1 số Voucher khuyến mãi, theo em, bác nào nhà gần khu Phạm Ngũ Lão Gò vấp thì cũng nên sử dụng, tránh lãng phí. Còn bác nào ở xa thì em khuyên không nên sử dụng, kẻo sẽ mua bực mình vào thân khi mà đến nơi rồi, họ lại từ chối phục vụ vì đang bận phục vụ cho khách hàng trả tiền tươi

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

Sắp hết hạn rồi, bác nào cần cứ liên lạc em. Sử dụng cho hết, bỏ thì phí lắm. Bực một chút mà xe sạch sẽ thơm tho tí cũng được.:D

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113

chủ nhật off cafe bác cứ đem voucher theo nhé, ai cần thì sử dụng... để e tới gặp chị chủ làm free hoài cũng thấy ngại với chị, hehe...

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

Thớt này tới cuối tháng bác HT cho trôi luôn nhé.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Em thấy chỗ rửa xe gì đó củ một OSer gần ngay Vòng Xoay Hàng Xanh (hình như là rửa xe di động hay so đó) làm rất hay. OSer lên diễn đàn thông báo các ưu đãi dành cho ace trên OS, không cần phải Voucher gì cả. Hôm em đến rửa xe, chưa kịp hỏi, em gái quản lý thấy xe có dán logo OS, đến đưa cho em bảng đề nghị dịch vụ, em tick vào rửa xe-rửa gầm-hút bụi-vệ sinh nội thất, xong em đó tư vấn đang có chương trình khuyến mãi bao gồm các dịch vụ free abc cho thành viên OS, hỏi nick em xong điền vào bảng và xong tự tay tick vào các phần còn thiếu và kêu thợ đưa xe em vào làm luôn...
Rất ư là ấn tượng với phong cách làm việc của tiệm đó...