Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Hồi trước bài của sale là chạy rumour giá thấp, tới lúc mở bán thì nâng giá lên để bắt thóp người mua. Giờ thị trường chết thì lại chơi bài ngược chạy rumour giá trên trời rồi tới gần mở bán thì down xuống thấp với giọng điệu "suất ưu đãi cực kỳ hấp dẫn của cdt". Moẹ suất ưu đãi qq gì mà 100% ai cũng hưởng :))))

Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
Hồi trước bài của sale là chạy rumour giá thấp, tới lúc mở bán thì nâng giá lên để bắt thóp người mua. Giờ thị trường chết thì lại chơi bài ngược chạy rumour giá trên trời rồi tới gần mở bán thì down xuống thấp với giọng điệu "suất ưu đãi cực kỳ hấp dẫn của cdt". Moẹ suất ưu đãi qq gì mà 100% ai cũng hưởng :))))
ko đâu bác, sale và CĐT vẫn truyền thông giá cao, nếu tỷ lệ hấp thu tốt, số lượng đặt chỗ nhiều và hot thì cdt sẽ để nguyên cái mức đó, còn sau 1 thời gian giữ chỗ mà thấy ảm đạm sẽ bắt đầu truyền thông giá thấp + ưu đãi nhiều. Bài trước giờ của HT rồi

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
giờ hàng HT thì ae cứ để nào xây gần hoặc xong hẳn hoi r mua. Thế nào chả được "ưu đãi"

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
2/4/18
752
708
93
34
Bên em có căn đẹp studio, 1pn, 2pn, 3pn tầng sky garden cho bác nào quan tâm nha, đợt 1 giá chỉ 60-65 triệu/m2 thôi ah. Bác nào qt aib em nha

• Like
Reactions: Tommyteo