Hạng D
29/6/15
4.921
15.780
113
39
Mọt như Honda City 2017 không? Có Ông bạn tôi...bán City...mua Xpnder...rồi mới thố lộ. Cơ mà sao sơn của City bị nổ sơn lấm tấm tùm lum hè..., bên trong vết nổ nó rỉ sét. Nổ sơn, sét ở cánh cửa, bên dưới nắp capo í....hè hè bí mật giờ cuối. Bán rồi mới nói, chứ không thì lại là tiếp tục ngậm bồ hòn làm ngọt hè....hehe
Tại bạn a ko đem vô dealer, hok BH hết vì lỗi nhà cc của họ mà! Quen thói ra gara bị dụ làm cho rẻ rồi bỏ tiền coi như đóng học phí, chứ vô dealer thay mới trong BH hay sữa chữa nếu hết BH có tốn $ đâu

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Tại bạn a ko đem vô dealer, hok BH hết vì lỗi nhà cc của họ mà! Quen thói ra gara bị dụ làm cho rẻ rồi bỏ tiền coi như đóng học phí, chứ vô dealer thay mới trong BH hay sữa chữa nếu hết BH có tốn $ đâu
Mình cũng chẳng quan tâm, vì lúc anh ta có xe mới, gặp nhau trong hầm gửi xe, mình chúc mừng xí. Rồi tào lao với nhau tí, mà tự khai chuyện đã gùi.

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Mọt như Honda City 2017 không? Có Ông bạn tôi...bán City...mua Xpnder...rồi mới thố lộ. Cơ mà sao sơn của City bị nổ sơn lấm tấm tùm lum hè..., bên trong vết nổ nó rỉ sét. Nổ sơn, sét ở cánh cửa, bên dưới nắp capo í....hè hè bí mật giờ cuối. Bán rồi mới nói, chứ không thì lại là tiếp tục ngậm bồ hòn làm ngọt hè....hehe
đang khịa xe Hàn ba ơi,,
City xài thép dõm lên báo rồi mờ
nhắc chi hè,,

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Hóng VF35 khắc phục nhược điểm của xe Hàn, chứng minh cho thế giới biết xe Việt không cháy, không lổi tè le như xe Hàn. Điển hình là LuxA màu trắng do thằng Youtube hỡi ơi câu View làm màu.
Xin lỗi bác chứ lúc mới ra cũng lỗi tè le ra, nhất là phần mềm và tắt máy, bạn mình sale VF kể nghe hoài luôn. Nói chung xe nào cũng sẽ có lỗi thôi. Bởi vì xe các bộ phận không phải do 1 hãng sản xuất mà từ nhiều hãng, có thể lỗi đến từ nhà cung cấp là rất lớn. Và khi bị vậy thì nắm đầu nahf cung cấp ra

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa