Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
chính xác, thời đó nó mới ra nên cạnh tranh bằng chất lượng rất cao
Vậy mợ chịu khó sống chờ 20 năm nữa rồi kết luật tiếp nhé

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Tôi đề nghị tất cả mọi người ko mua xe nào khác ngoài Toyota, người Việt chúng ta mang ơn Toyota nhiều lắm, bao nhiêu năm nay họ đã sản xuất ra những chiếc xe cực bền, ko bao giờ hư, thậm chí mua xe cũ Toyota chạy mấy năm sau bán lại vẫn lời, chúng ta phải biết rằng điều này chưa từng có ở bất cứ quốc gia nào nên chúng ta phải tự hào vì Toyota. Chúng ta hãy mua xe Toyota Việt Nam! để hãng ngày càng lớn mạnh, để họ làm ra những chiếc xe tuyệt hơn cho dân mình xài, ko xe nào qua xe Toyota Việt Nam! đâu, các thánh hãy hô vang Toyota, Toyota, Toyota - Việt Nam! Ta... túi khí không bung ra...... Toyota, Toyota,Toyota - Việt Nam! Ta..... muốn túi khí bung hãy kéo nó ra..... Toyota, Toyota, Toyota - Việt Nam! Ta :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Bác phải chỉnh lại là Toyota Việt Nam nhá, ko nhầm
Toyota nước khác nó oánh lỗ đầu.:D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tocdo1
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác phải chỉnh lại là Toyota Việt Nam nhá, ko nhầm Y
Toyota nước khác nó oánh lỗ đầu.:D
Cũng chưa chắc đâu bác. Ở Mỹ xe Hyu đang cạnh tranh với Toy về giá lẫn chất lượng. Họ dám bảo hành 5 năm và 60K dặm đó bác.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
17/1/15
160
88
28
Bao giờ cho đến tháng 10 ... em chỉ chờ ELANTRA 2016 và CIVIC 2016 .. em nào về trước và giá hợp lý là làm hợp đồng ngay.

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Tôi đề nghị tất cả mọi người ko mua xe nào khác ngoài Toyota, người Việt chúng ta mang ơn Toyota nhiều lắm, bao nhiêu năm nay họ đã sản xuất ra những chiếc xe cực bền, ko bao giờ hư, thậm chí mua xe cũ Toyota chạy mấy năm sau bán lại vẫn lời, chúng ta phải biết rằng điều này chưa từng có ở bất cứ quốc gia nào nên chúng ta phải tự hào vì Toyota. Chúng ta hãy mua xe Toyota để hãng ngày càng lớn mạnh, để đem về những chiếc xe tuyệt hơn cho dân mình xài, ko xe nào qua xe Toyota đâu, các thánh hãy hô vang Toyota, Toyota, Toyota... túi khí không bung ra...... Toyota, Toyota,Toyota..... muốn túi khí bung hãy kéo nó ra..... Toyota, Toyota, Toyota :D :D :D
Cũng chưa chắc đâu bác. Ở Mỹ xe Hyu đang cạnh tranh với Toy về giá lẫn chất lượng. Họ dám bảo hành 5 năm và 60K dặm đó bác.
. Em troll theo bác ấy mà.:D

• Like
Reactions: tocdo1