Hạng C
13/3/15
935
17.577
93
Tớ nó thật nhé, mấy cái giải gì gì đó nó Lobby được, nó mua phiếu đc mua giải được... Đến bầu cử TT Mỹ còn mua được thì trên đời cái giải gì cũng mua được!
Còn sự thật thì hãy nhìn vào thực tế!
Tào lao, khi nào thua thì nhận thua, thua xong đổ này đổ kia làm gì ? Bọn VN, dù có ở nước ngoài lâu đến mấy cũng chưa thể hấp thụ được nền văn minh tiên tiến, tưởng cái gì cũng mua được bằng tiền, như ở xứ. :D:D

Chỉnh sửa cuối:
9/7/20
745
1.030
93
28
Hyundai năm nay có elantra là thiết kế đẹp nhất, santafe hơi rối, Tucson thì góc cạnh quá
Elantra form này mà về VN với giá hợp lý thì chắc sẽ leo lên top 1
Nhìn hình đẹp vậy thôi bác ơi, như con accent nhìn hình đẹp lung linh ra thật nhìn thua xa bản cũ. Với lại huyndai làm xe ko có điểm nhấn, mỗi đời khác xa nhau

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Nhìn hình đẹp vậy thôi bác ơi, như con accent nhìn hình đẹp lung linh ra thật nhìn thua xa bản cũ. Với lại huyndai làm xe ko có điểm nhấn, mỗi đời khác xa nhau
Tùy gu mỗi người thôi b ơi
M cũng thấy con accent mới kể cả hình hay ngoài đời đều ko đẹp, nhưng nhiều người khen đẹp
Còn elantra này m thấy quá đẹp, nó cũng ko phải là hình concept đâu, xem youtube là rõ nhất đẹp hay xấu
https://youtu.be/lbeMoq76XZc

Hạng B2
26/1/21
200
174
43
26
từ khi honda ra mắt civic gen 10 dáng coupe rất thành công rồi đến accord cũng thành công thì kia và hyundai bắt đầu phổ cập dáng coupe cho các dòng sedan mới của mình từ elantra đến sonata rồi kia k5

Hạng B2
30/9/17
274
296
63
38
Tây khác VN nhé
Chính xác đây là "xe của năm" do các chuyên gia đánh giá. Chuyên gia thì người ta sẽ đánh giá khách quan trên các yếu tố khác nhau
Còn bán được hay ko là do thương hiệu và thị hiếu của từng thị trường nhé
Như suzuki ở Ấn auto là top, còn VN thì suzuki là con ghẻ. Chả lẽ suzuki VN và Ấn Độ lại là 2 hãng khác nhau?

Đến bầu cử còn lobby được huống chi mấy chuyên gia ất ơ...

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
từ khi honda ra mắt civic gen 10 dáng coupe rất thành công rồi đến accord cũng thành công thì kia và hyundai bắt đầu phổ cập dáng coupe cho các dòng sedan mới của mình từ elantra đến sonata rồi kia k5
Civic hay Audi?

Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Nói túm lại Bác Mod nào duyệt 2 chữ Yêu & Thích ở đây. Đề nghị Mod nào duyệt bài nào thì ký tên vào nhé để còn bị complain còn...có rút KN sâu sắc. Nhất là dính dáng đến Nhật và Hàn, thực tế chúng nó xem nhau như kẻ thù, mình chỉ thụ hưởng ké hơi đâu tham gia. Còn ở Vn ư, nói thật, có tiền mua đc chiếc xe Hàn là Tôi cũng sướng rồi, đã hơn biết bao nhiêu Người rồi!

• Like
Reactions: uro4m
Hạng F
6/9/18
7.367
16.307
113
35
Đã hết năm 2021 đâu mà yêu thích nhất nhỉ,, tuởng cái gì có thích hay ko thì cuối mới biết dc chớ,,,30 chuqa phải là tết mừ