Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
nói phét nhưng lại là sự thật, vẻ bề ngoài qan trọng đến thế sao
ko có vẻ ngoài màu mè thì i10 còn khuya mới bán chạy
không bán được lại đổ tại xe khác màu mè. chả khác gì nói xe Nhật xấu nên bán ít

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
không bán được lại đổ tại xe khác màu mè. chả khác gì nói xe Nhật xấu nên bán ít
xe Nhật xấu là tất nhiên, a xem xe nội địa của nó xem,, xấu thôi rồi, nó xấu thực dụng

Tập Lái
19/2/20
48
60
18
41
Lần đầu tiên mình nhìn thấy em này ở Hải Phòng năm 2010, màu green, mê ngay cái dáng mà lúc đó chưa biết Genesis là hãng nào. Về tìm hiểu mới biết là của anh H, cũng khá khen là họ làm đc 1 chiếc xe cũng khá ổn vào lúc đó.
Tuy nhiên mình thấy xe này ko dành cho số đông, chỉ dành cho những người đam mê thật sự với giá thành vừa phải. Xe cũng ko đến nối tệ hay nằm đường như các bác nghĩ đâu.
E thì mua xe để mình đi, chỉ quan tâm giá trị thật, cảm hứng lái khi bước vào xe, sự thoải mái của những người đi cùng thôi. Còn ko quan tâm người ngoài nói gì, cái này kệ và mình ko cấm đc.
Ai thực sự đam mê thì mua e này về độ thêm chút cũng khá ổn so với giá tiền. Sẽ chẳng bao giờ so sánh đc với SLK hay TT cả nhưng mua xe mà cứ so sánh thế thì khó thoải mái lắm các bác ạ. Quan trọng là mình thấy thích và yêu nó thôi.

Hạng B2
18/7/20
352
404
63
mềnh đâu giàu đâu, mình ko có xe hơi nên công tâm nói sự thật
Mỗi xe đều coa giá trị riêng của nó cả. Xe nào cũng có ưu nhược điểm tùy theo nhu câu khách hàng thì họ chọn. Nói như bác i10 như cái thổ tả vậy thì bên nhật họ đi chủ yếu kcar thì nó như gì. Xe nhật đó. Tùy theo thị hiếu thị trường thì có những chiếc xe phù hợp thị trường đó. Nếu xe hàn tệ thì nó một năm chả bán đc 5 - 7 triệu xe đâu bác. Bán nhiều hơn một loạt thương hiệu nhật đó.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Có lần vợ em bảo thằng trong xóm vừa mua chiếc Ferrari. Em không tin, hỏi thằng nào sao không thấy chiếc Ferrari nào. Rồi sau đó đúng lúc em với vợ đang đi thì vợ em bảo đó đó đó. Ồ hóa ra con Hyundai Genesis coupe này đang dán decal màu vàng.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
31/5/21
56
12
8
33
vẫn không lỗi thời mà các anh chị, em nó vẫn thể thao chán

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Mỗi xe đều coa giá trị riêng của nó cả. Xe nào cũng có ưu nhược điểm tùy theo nhu câu khách hàng thì họ chọn. Nói như bác i10 như cái thổ tả vậy thì bên nhật họ đi chủ yếu kcar thì nó như gì. Xe nhật đó. Tùy theo thị hiếu thị trường thì có những chiếc xe phù hợp thị trường đó. Nếu xe hàn tệ thì nó một năm chả bán đc 5 - 7 triệu xe đâu bác. Bán nhiều hơn một loạt thương hiệu nhật đó.
bên Nhật họ đi kei-car nhưng đâu có đi i10 đâu a, mà i10 cũng đâu xếp vào dòng Kcar đâu
mà ngay cả thị trường Hàn cũng ít ai chọn dòng I10 hay Morning