Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Nhìn mâm xe dạng này lúc đứng yên thì ổn, đẹp, phong cách, cứng cáp. Nhưng khi xe chuyển động dưới 50km/h thì hiệu ứng tạo cảm giác rất hoa mắt cho người nhìn! Cứ đơn giản như nan xe Mez là ổn!
RẢNH QUÁ HAY SAO NGỒI NHÌN BÁNH XE CHẠY BÁC?

Hạng D
23/10/18
1.131
23.205
113
40
RẢNH QUÁ HAY SAO NGỒI NHÌN BÁNH XE CHẠY BÁC?
Đang nói về thiết kế thôi chứ cũng không được rảnh lắm, vậy cho hỏi bạn có đi xe máy bao giờ không, có bao giờ bị cảm giác pô xe đằng trước phụt hơi vào mặt không? Nếu nhà sản xuất không lắng nghe ý kiến của người dùng cũng như các đối tượng xung quanh " thưởng thức" sản phẩm do mình làm ra thì sản phẩm không được đại đa số hưởng ứng đâu!
Nếu hôm nào bạn có dịp nhìn thử xem, Tôi đây đứng trên quan điểm của 1 người làm trong lĩnh vực thiết kế mà nhận xét thôi.

Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Giờ uốn lượn xinh xinh ngon rồi. Trước mất khách nữ về tay Morning, giờ ôm tất :v

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Đang nói về thiết kế thôi chứ cũng không được rảnh lắm, vậy cho hỏi bạn có đi xe máy bao giờ không, có bao giờ bị cảm giác pô xe đằng trước phụt hơi vào mặt không? Nếu nhà sản xuất không lắng nghe ý kiến của người dùng cũng như các đối tượng xung quanh " thưởng thức" sản phẩm do mình làm ra thì sản phẩm không được đại đa số hưởng ứng đâu!
Nếu hôm nào bạn có dịp nhìn thử xem, Tôi đây đứng trên quan điểm của 1 người làm trong lĩnh vực thiết kế mà nhận xét thôi.
SO SÁNH QUÁ KHẬP KHIỄNG BÁC. 1 CÁI BÁC KHÔNG CHỦ Ý ỐNG PÔ VẪN PHỤT VÔ MẶT, CÒN CÁI KIA LÀ BÁC RẢNH, CỐ Ý NGỒI XEM!

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
máy 1.0L chơi thêm tăng áp em nghĩ chắc vọt như 1.5L, mẫu đẹp ráng về sớm cho dân mình có cái mới nè