Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
hình quảng cáo các thị trường khác đều là xe số sàn mà nút bấm nhiều quá,ở mình chẳng lẽ xe số sàn thì không có quyền được trang bị các công nghệ sao?
Mỗi nước nó khác nhau. Chả ai thích đạp số sàn ở cái đô thị giờ cao điểm cả tiếng nhích đc vài ba km cả. Vì vậy trừ mấy ông taxi, grab cần rẻ & tiết kiệm nhiên liệu ra có ai muốn đâu. Bác đòi hỏi MT full option xong chắc gì đã mua :D mà kể cả bác có mua chắc gì được mấy mống :D

Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
hình quảng cáo các thị trường khác đều là xe số sàn mà nút bấm nhiều quá,ở mình chẳng lẽ xe số sàn thì không có quyền được trang bị các công nghệ sao?
Sao không bạn ? chỉ cần bạn thích thì đặt thôi

• Like
Reactions: ongnghique
Hạng C
22/4/12
839
668
108
Sao không bạn ? chỉ cần bạn thích thì đặt thôi
cả 1 dây chuyền sản xuất chẳng lẽ tách riêng cho 1 mình mình sao?giá đó chắc mắc hơn xiu xe!

Hạng B2
11/2/09
107
61
28
Lúc trước chưa quen xe thì ngán xe số sàn , giờ chạy quen rồi , chẳng hào hứng lên số tự động nữa , vì cũng ít đi , khi nào đi tỉnh mới lấy xe đi , nên chạy số sàn cũng khỏe ... :d ...

Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
cả 1 dây chuyền sản xuất chẳng lẽ tách riêng cho 1 mình mình sao?giá đó chắc mắc hơn xiu xe!

Bạn xữ dụng xe là do bạn. Do đó trên phiên bản mà bạn chọn lựa và thay đổi theo ý của bạn. Tôi thí dụ như con xe của tôi
  • Bản cao cấp không có xe dầu
  • tôi cần máy dầu (có adblue) EURO6D Norm (tôi đi khá nhiều)
Do đó chiếc xe của tôi kh sản xuất đại trà (serie), nhưng nó được để máy dầu và các options cần thiết như xe cao cấp. Và như bạn viết. Giá đắt hơn.

Và nên nhớ xe là đầy tớ của mình, nó phải phục vụ mình, do đó người đầy tớ phải khoẻ mạnh, thông minh, .. ý của tôi là khi chọn xe, ngoài serie thì bạn có quyền đòi hỏi nhà sản xuất gắn thêm cho bạn (options) mà hãng xe có. Nói kiểu VN là bắt nó thêm lạc kèm bia cho mình, và lạc đó phải là lạc rang muối, bia đó phải là Corona Beer... :). Đừng nên độ lung tung nhất là an toàn, điện nước xe nhé.

Và khi bạn cầm lái bạn sẽ thấy thoải mái hơn với chiếc xe chính hãng, mà bạn tự lựa chọn với options riêng của bạn. Thân!