Hạng D
23/8/08
3.143
1.835
113
45
Ở VN Hyundai giảm giá nữa đi mới kéo được khách. Ngừng tiếp tục model Avante đi thì tốt hơn.

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Mình cứ thấy mẫu xe mới nào của KIA, hay Hyundai là mình luôn thích chiêm ngưỡng...
Nhưng nếu mình thật giàu mình mới dám đi xe Hàn. :D
giờ còn khó khăn nên đi xe nhật lùn thôi. :D

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Cái đánh giá này cũng chưa chắc chính xác tại Mỹ ỏ nhiêu điểm so với thực tế
Ví dụ như best midsize sedan thì con bán chạy nhất là honda accord thư nhi là camry của toyota chứ xe của GM chưa có cửa lọt vào mà so với 2 con này đâu.
Cũng như minivan thì toyota siene hay honda odyssey, chưa tới phiên mini van của xe Mỹ đâu
củng như compact SUV thì honda CRV cũng đứng đầu bảng, chưa tới phiên xe Mỷ đâu cac bác

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Cái đánh giá này cũng chưa chắc chính xác tại Mỹ ỏ nhiêu điểm so với thực tế
Ví dụ như best midsize sedan thì con bán chạy nhất là honda accord thư nhi là camry của toyota chứ xe của GM chưa có cửa lọt vào mà so với 2 con này đâu.
Cũng như minivan thì toyota siene hay honda odyssey, chưa tới phiên mini van của xe Mỹ đâu
củng như compact SUV thì honda CRV cũng đứng đầu bảng, chưa tới phiên xe Mỷ đâu cac bác
Thắng làm vua thua làm giặc thôi bác ơi, cố gắng chống chế cho máy em Nhật làm gì. Ai thích chơi ngu lấy tiếng thì mặc kệ họ đi bác ơi

Tập Lái
20/6/14
4
3
1
32
Hanoi, Vietnam
toyota hay xe nhật cả chục năm đứng đầu thì không thấy nói gì , huyndai-kia được thì mấy bác fan xe hàn băm bổ vào cm chê này nọ , chủi này kia , em chưa bao giờ cm trong trong này nhưng đọc cm của mấy bác quá buồn cười , về chất lượng thì huyndai kia chỉ xách dép cho volvo , toyota , honda hay subaru mà thôi ., cái này chỉ là chất lượng ban đầu mà thôi , đọc kĩ coi .

Hạng D
6/5/04
2.799
1.901
113
Vietnam
ình thì ngược lại. nếu phải quay lại xe Nhật Hàn thì lựa chọn Hyundai và Kia bán tại VN cho tử tế. Cơ bản là mấy mẫu Innova Vios Fortuner bán tại VN toàn loại công nghệ bèo bọt, xấu kinh hoàng. còn dòng Altis Camry OK nhưng trông già nua và trì trệ so với vẻ cá tính mạnh mẽ của K3 K5 và Sonata. chưa kể công nghệ giờ To sao dám khẳng định hơn được xe Hàn trong phân khúc này.,có hơn là hoen cái giá một tý, và xấu hơn. Ngoài ra dòng SUV thì Fortuner phải gọi Santa Fe và Sorento bằng ông cố chứ không phải là ông, từ kiểu dáng, công nghệ, đến an toàn và đọ phủ sóng các thị trường phát triển.

• Like
Reactions: UT CUONG and sock13