Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Chưa ai nói máy dầu êm hơn máy xăng Bác ạ.
Bác có thể cho mình những ưu điểm máy xăng ngon hơn máy dầu ngoài chuyện khói có mùi hôi ?
Và vì sao những hãng xe lớn trên thế giới bây giờ vẫn sx song song máy xăng và máy dầu cùng model ? Hoặc thậm chí có những dòng xe máy dầu lại cao giá hơn cả máy xăng, như Sorento hoặc SantaFe ?

Bác nên chăm chút và đi bán xe đi , mấy cái kiến thức loanh quanh xe cộ mà bác có cũng chỉ là dọn xe , tút xe cho đẹp , vài cái dòng chữ “ siêu đẹp , cảm nhận cá nhân là xuất sắc nhất phân khúc , xe như mới , ... “ nghe nhàm quá rồi . Chúc bác sớm bán dc e này nhé :)) ...

Tập Lái
17/5/07
33
307
68
Sài Gòn
www.siusiu5445.com
Bác nên chăm chút và đi bán xe đi , mấy cái kiến thức loanh quanh xe cộ mà bác có cũng chỉ là dọn xe , tút xe cho đẹp , vài cái dòng chữ “ siêu đẹp , cảm nhận cá nhân là xuất sắc nhất phân khúc , xe như mới , ... “ nghe nhàm quá rồi . Chúc bác sớm bán dc e này nhé :)) ...
Định viết thêm chút đỉnh cho Bác đọc và hiểu thêm về ngành nghề kinh doanh xe mà mình nghĩ phí thời gian quá. Để dành thời gian dạy giỗ con cái cho nó khôn hơn mới cần thiết. Chào Bác nhé.

Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
người dân trong nước luôn được xài đồ tốt nhất rồi mới xuất khẩu
VN mình thì hàng xuất khẩu mới là hàng tốt nên ngườii trong nuóc tìm mua hàng có mác HÀNG XUẤT KHẨU

Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Santafe slx bản full nội địa 2014. 1 thời đam mê truy lùng tìm mua e nó cho bằng đc. Vậy mà cuối cùng vẫn ko có duyên với em nó. Nhớ lúc đó giá 1 em cũng 980tr - 1 tỉ hơn thì phải. Có màu trắng, nâu và đen.
Cuối cùng , tôi cũng săn dc 1 chú Sorento bản 2.2 nội địa full toàn bộ option. Nhớ ghế 2 vị trí, ghế phụ chỉnh điện. Cảm biến áp suất lốp 4 bánh. Loa JBL có sub coi cực kỳ sắc nét và hay vô cùng. Máy dầu 2.2 , 202 mã lực chạy hơi ồn nhưng đổ dầy rất sướng, chỉ 800 thôi là gần dc đầy bình.
Chạy không có 1 từ nào phàn nàn. Sau này cần tiền mình phải bán đi, vô cùng tiếc.
Đến hiện tại mình dg chạy Audi Q7 , đời 2018 quá phê nhưng vẫn 1 lúc nào đó nghĩ về con Sorento full option bây giờ đg nơi mô...

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Định viết thêm chút đỉnh cho Bác đọc và hiểu thêm về ngành nghề kinh doanh xe mà mình nghĩ phí thời gian quá. Để dành thời gian dạy giỗ con cái cho nó khôn hơn mới cần thiết. Chào Bác nhé.

Vâng , bác nhớ dạy kĩ lũ trẻ nhà bác ạ