Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Cái ca lăng thay nhìn không đẹp. Nếu đem ca lăng gốc mạ chrome sáng nhìn sẽ hay hơn.

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Ôi trời không thể nào chịu nổi xấu quá! Cái mặt nạ lạ lạ thay vào nhìn tưởng xe tàu hic. Đèn đóm thì chả thấy đẹp gì kể cả đèn nội thất. Mặt nạ zin theo xe đẹp hơn, có logo Hyundai, còn cái mặt nạ tàu nhìn xấu ồm y như xe tàu. Chia buồn cùng chủ xe, mà chắc gu chủ xe là thế nên thấy đẹp. Em thì ớn mấy cái dụ độ đèn lắm, không khéo ảnh hưởng đến điện cháy xe thì khổ. mà độ đèn vậy vào hãng nó kkhoái lắm vì sẽ không phải bảo hành nữa!

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Hạng B2
28/2/11
121
80
28
Bác tự chỉnh hay ra hãng? Đi trong phố bật cos thôi đã thấy lên trời rồi. Định hôm nào ra cao tốc xem có khác không.
Đèn pha cos santafe 2019 khi mới mua về bị chiếu ... lên trời. Không biết có phải sai số trong quá trình lắp ráp hay không. Sau khi điều chỉnh lại thì thấy tốt hơn nhiều. Không cần thay bóng

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Đèn pha cos santafe 2019 khi mới mua về bị chiếu ... lên trời. Không biết có phải sai số trong quá trình lắp ráp hay không. Sau khi điều chỉnh lại thì thấy tốt hơn nhiều. Không cần thay bóng
Đúng đó bác xe mình chạy trong phố cũng không để ý vụ này bữa trước cho mượn thấy ông anh nói đèn xe chiếu hất lên quá khó nhìn khi đi đêm. Mà chỉnh ntn bác nhỉ?

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Đúng đó bác xe mình chạy trong phố cũng không để ý vụ này bữa trước cho mượn thấy ông anh nói đèn xe chiếu hất lên quá khó nhìn khi đi đêm. Mà chỉnh ntn bác nhỉ? Tự chỉnh được không hay phải ra hãng?

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Đúng đó bác xe mình chạy trong phố cũng không để ý vụ này bữa trước cho mượn thấy ông anh nói đèn xe chiếu hất lên quá khó nhìn khi đi đêm. Mà chỉnh ntn bác nhỉ? Tự chỉnh được không hay phải ra hãng?
có ốc chỉnh, nhưng bác chỉnh không quen là tuôn ốc đó bác, vào hãng kêu chỉnh cho lành hoặc những ai biết bác nhé vì vặn mấy giây sau đèn mới xuống hoặc lên bác nhé....sẽ chia thì thầm

• Like
Reactions: rexdraco
Tập Lái
8/7/19
16
1
0
36
Phong cách xe Hàn là mềm mại mà Bác này chơi độ kiểm hầm hố nhìn nó cứ dị dị sao ấy nhỉ

Hạng B2
23/12/15
106
116
43
Bác tự chỉnh hay ra hãng? Đi trong phố bật cos thôi đã thấy lên trời rồi. Định hôm nào ra cao tốc xem có khác không.
Đúng đó bác xe mình chạy trong phố cũng không để ý vụ này bữa trước cho mượn thấy ông anh nói đèn xe chiếu hất lên quá khó nhìn khi đi đêm. Mà chỉnh ntn bác nhỉ?

Vậy là có nhiều bác bị tình trạng đèn hướng chiếu lên trời.
Mình đem vô hãng chỉnh nha các bác. Ban đầu tư vấn kỹ thuật nói đèn xe vậy là ok rồi. Nếu muốn chỉnh thì phải dùng thiết bị cao cấp gì gì đó chỉnh và tốn phí. Mình nói không cần biết chỉnh bằng thiết bị gì và cũng không chấp nhận tốn bất kỳ khoảng tiền nào. Thế là họ chấp nhận chỉnh. Và nó đưa xe rọi đèn vào tường và chỉnh bằng thiết bị hiện đại là ... tua vít. Sau khi chỉnh đèn ok

Hạng B2
23/12/15
106
116
43

Vậy là có nhiều bác bị tình trạng đèn hướng chiếu lên trời.
Mình đem vô hãng chỉnh nha các bác. Ban đầu tư vấn kỹ thuật nói đèn xe vậy là ok rồi. Nếu muốn chỉnh thì phải dùng thiết bị cao cấp gì gì đó chỉnh và tốn phí. Mình nói không cần biết chỉnh bằng thiết bị gì và cũng không chấp nhận tốn bất kỳ khoảng tiền nào. Thế là họ chấp nhận chỉnh và họ đưa xe rọi đèn vào tường và chỉnh bằng thiết bị hiện đại là ... tua vít. Sau khi chỉnh đèn ok

• Like
Reactions: Duc.VTV1
Hạng B2
8/8/14
229
157
43
độ đèn chắc sẽ nâng công suất cho sáng hơn nhưng mặt galang tự nhiên xe Hàn độ về xe Trung vậy