Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
em cũng nhớ nó dạng màng hình diện tử giữa giống sò 2014, nãy vào em thấy y như cũ không chịu nỗi anh huyn
theo thông tin thì bạn ở ngước ngoài thấp nhất vẫn xài analog,còn những phiên bản cao hơn xài mặt đồng hồ điện tử,ko biết vn sao đây cắt tính năng cắt luôn cái bàn đồng hồ điện tử mà giá còn cao hơn thì potay

• Like
Reactions: DKmarket and Lqanh
Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
theo thông tin thì bạn ở ngước ngoài thấp nhất vẫn xài analog,còn những phiên bản cao hơn xài mặt đồng hồ điện tử,ko biết vn sao đây cắt tính năng cắt luôn cái bàn đồng hồ điện tử mà giá còn cao hơn thì potay
Theo như thông tin trên thì hình thể hiện là đồng hồ cơ, nhưng trong giải thích bằng chữ trong hình thì bản đặc biệt sẽ là đồng hồ hiển thị dạng màn hình 7" siêu sáng. Các bác xem giúp có phải vậy không.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
13/11/17
142
58
28
mấy bác cứ nghĩ máy xăng đời cũ thì để đó cho em, cũ là cũ về năm thôi chứ cứ xe mới là động cơ mới thì cả đống chi phí nghiên cứu phát triển... lúc đó đội giá lên thì lại chê ỏng eo =)

dù gì máy móc cũng cải tiến nhẹ nhàng so với phiên bản cũ, hơn hết trang bị những thứ khác đều tuyệt vời.. cái giá hợp lý nữa thì =)
Máy cải tiến cái gì vậy bạn?

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
Theo như thông tin trên thì hình thể hiện là đồng hồ cơ, nhưng trong giải thích bằng chữ trong hình thì bản đặc biệt sẽ là đồng hồ hiển thị dạng màn hình 7" siêu sáng. Các bác xem giúp có phải vậy không.
vay la dat biet co dong ho dien tu a', thiet ko ta :D:D.... cái này cho nó ra mới kiểm chứng,chu thong so ky thuat no dau co ghi cai phan dong ho dien tu hay analog dau

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Bác đặt cọc rồi áh. Em có thấy bọn sâu hứa và keo gọi ae coc. Còn cam kết giao trong t10 này. Bác p làm lớn chy lên xem thế nào
hong bác, em chỉ đợi xe mới ra thôi chứ em không có mua em vẫn chạy con santafe 2007 tới giờ thôi bác