Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
E chạy mazda 3 ko có cửa gió điều hòa sau tuy nhiên khi có người ngồi sau là e hỏi ngay có nóng không để tăng độ mát nhưng chưa ai kêu nóng, chỉ có người ngồi trước kêu nắng quá hihi, còn tất nhiên có thì vẫn hơn.
Nếu ko có cửa gió sau thì người ngồi sau đủ mát thì người trước đã lạnh rồi, còn người ngồi trước vừa đủ mát thì ngồi sau lại hơi nóng
Chắc cụ có thói quen ngồi lạnh

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Nếu ko có cửa gió sau thì người ngồi sau đủ mát thì người trước đã lạnh rồi, còn người ngồi trước vừa đủ mát thì ngồi sau lại hơi nóng
Chuẩn, xe e cũng vậy nhưng có 1 cách khắc phục là xoay hướng gió về phía sau

Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Focus trend thực dụng chỗ nào bác?
Nó chỉ thỏa mãn khả năng cầm lái của bác thôi
Giá đại lý giờ là 560tr, nhưng trả giá khi mua thực tế còn có 540 thôi bác.Ý mình thực dụng ở chỗ: nó máy moc họp số khung gầm vỏ đều ngon. Còn ấn cái start/stop với văn chìa cũng vậy, ghế chỉnh điện hay cơ cũng ko khác nhau. Cửa sổ trười chẳng mấy khi dùng. Và thường những cái cơ sẽ bền hơn điện.
Đương nhiên nó không được sang thôi.

Tập Lái
19/10/14
15
6
3
46
Madaz 2 premium đi, cảm giác lái tốt, tiết kiệm nhiên liệu, trang bị tận răng.

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Không gian sedan nhỉ xíu hà bác ơi, bác tưởng tượng quá. Ngồi nghế trước ngay kính chắn gió nắng nóng thấy bà luôn chứ lạnh gì, có khi hàng ghế sau thấy lạnh mà ở trước còn nóng.
xe không phải cứ gắn cửa gió sau là mát đâu! Quan trọng máy lạnh có làm lạnh tốt không? Lạnh sau không? Chứ làm lạnh không tốt, không sau chạy xe để 18-20 độ thì tốn xăng!

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Giá đại lý giờ là 560tr, nhưng trả giá khi mua thực tế còn có 540 thôi bác.Ý mình thực dụng ở chỗ: nó máy moc họp số khung gầm vỏ đều ngon. Còn ấn cái start/stop với văn chìa cũng vậy, ghế chỉnh điện hay cơ cũng ko khác nhau. Cửa sổ trười chẳng mấy khi dùng. Và thường những cái cơ sẽ bền hơn điện.
Đương nhiên nó không được sang thôi.
Máy móc và khung gầm ngon thôi
Hộp số thì hên xui