Hạng D
22/2/06
1.297
7.836
113
46
Sài Gòn
RE: Infiniti FX 45 (anh em Nissan Murano)

Trích đoạn: puma.com

Vivu ơi là vivu, con gái 9 hiệu 100%. Đọc bài post đầu tiên đã nghe mùi con gái gồi.
Mà Ruby đăng nhập lại được chưa?

Bác nhìn cái chữ ký của Ruby nè:

Anh Mèo và Bé Banh...!!!

Vậy nên hổng biết Anh Mèo hay Bé Bóng post bài đây :D:D:D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

Ruby vừa vào lại đựơc đây, mừng quá chừng. Cảm ơn bác HaiWM đã giúp đỡ tận tình. Con gái hay trai thì biết ngay thôi mà các bác PUMA :D:D. Con gái mà tận tình với xe cộ như vậy sợ khó quá,đi làm đẹp sướng hơn chứ bác. Nick là tên của 1 người con gái bác à.
con vợ của em toàn post bài hộ em lúc em đi làm thôi bác Ruby ah!....đã là đam mê thì ai cũng như ai thôi...vợ em post bài oto còn em thì đi thẩm mĩ...:D:D:D

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

@Hamzui: hihi,cả hai tâm đầu ý hợp cùng post bài đó bác à,rất vui đựơc biết bác. Bé Banh nhà em cũng mê xe hơi lắm nên chỉ tham gia cổ vũ động viên thôi. Mà bác gọi bé Bóng nghe ghê quá,giống như hifi vậy:D:D.Thân Bác.
@vutung: có chuyện ngược đời vậy bác, bác mà có đi thẩm mĩ thì thẩm mĩ cho vợ 2 yêu dấu nhé.:D:Dthân

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

có vợ 2 đã tốt....con vợ cả nhe em bắt em tối nào cũng phải trả bài suốt...ban ngày mình đi làm thì nó ở nhà rảnh chơi post bài hộ em thôi...còn em thì thỉnh thoảng đi thẩm mĩ cho nó bằng bạn bằng bè..:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.836
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: vivu

hì hì. hình như anh mèo lấy lun nick của bé banh gùi. Hix. tội nghiệp bé banh lém.... bác Hamzui nhể :(;):):D

Thôi xong!! Cha Vivu này xin chạy 3 bích nhưng lại âm mưu xổ ra cái sảnh nè anh Mèo :D:D:D. Kiểu này chắc anh Mèo cấm bé Banh post bài lun :D:D:D.

Thông báo: Thứ 4 này, Ruby ko ôm gấu bông đi ọp cà phê nữa mà sẽ ôm theo lựu đạn.:(;) Bác Vivu cẩn thận nhá :D:D:D

Hạng B2
23/7/06
138
0
0

Ruby_Nguyen là một nhưng lại là hai mà là hai nhưng lại là một nhé các bác. Song Kiếm Hợp Bích đó các bác à. Bữa offline Ruby_Nguyen "bé Banh" chắc là ôm con gấu bông Sentosa của Ruby_Nguyen "anh Mèo" tặng rồi,hihi. Thân các bác. anh em ta hình như bị lạc đề rồi các bác ơi ! FX 45 đẹp thật ( thêm vô chứ không là lạc đề mất.:D:D:D)
@ Vutung: bác mời cafe Ruby_Nguyen là phải mời cả hai đó nha vì Ruby_Nguyen vốn là "hai trong một" mà.hihi.
@ Vivu: bài người ta thắng luôn rồi bác đợi chặt hẻo làm gì nữa vậy bác,kiếm chặt hẻo ván khác thôi bác ơi.hihi,thân bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/7/06
138
0
0

@vivu: Thì con trai mà dùng Nick Ruby nên em mới nói "là một nhưng lại là hai mà là hai nhưng lại là một" , nói vậy các bác đừng hiểu lầm em hifi nha, mà các bác cũng hiểu hết thôi mà . Hình như bác đến từ Đồi Cát Phan Thiết?

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: Ruby_Nguyen

@vivu: Thì con trai mà dùng Nick Ruby nên em mới nói "là một nhưng lại là hai mà là hai nhưng lại là một" , nói vậy các bác đừng hiểu lầm em hifi nha, mà các bác cũng hiểu hết thôi mà . Hình như bác đến từ Đồi Cát Phan Thiết?
hì hì, 2 trong 1 thì em bít gòi

em ở Phan Thiết, lại ngay đồi cát nên nói chuyện...mắm muối lém, có gì bác đừng giận nha ;) , hôm nào có dịp ra Phan Thiết thì "anh em" ọp...chinh phục đồi cát nhá bác :D