Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
26
Em thì nghĩ con Civic của bác nếu đua vẫn thua con Focus Ecoboost đó bác!
Civic bản cũ nhỉnh hơn, bản RS này chắc ko kém nhưng ko biết có cải thiện được khả năng ôm cua và thắng chưa.

Hạng B1
9/11/07
83
36
23
HCM
Civic bản cũ nhỉnh hơn, bản RS này chắc ko kém nhưng ko biết có cải thiện được khả năng ôm cua và thắng chưa.
Chưa thử ôm cua tốc độ cao vì không dám :)))). Nhưng đã thử cho dàn xe sau hít khói khi đèn chuyển từ đỏ sang xanh ở đường Nguyễn Hữu Cảnh =)))))

Hạng D
17/12/17
1.218
30.155
113
Chưa thử ôm cua tốc độ cao vì không dám :)))). Nhưng đã thử cho dàn xe sau hít khói khi đèn chuyển từ đỏ sang xanh ở đường Nguyễn Hữu Cảnh =)))))
Bữa em đi xe cùi mà cũng cho nguyên dàn xe sau hít khói. Dàn xe sau là xe độp và xe em bị xì khói...:D:D

Tập Lái
17/1/17
34
42
18
38
Cơ bản Civic thiết kế thể thao, gầm thấp vô đối, chỉ 133mm thấp hơn cả BMW 3-series. Nên nếu đua trên cao tốc thì không con C nào đua lại đâu. Nhưng đúng như bạn nói là trần xe thấp, ai cao 1,75m trở lên sẽ ngồi hơi ngột.
Hi nếu đua bác bỏ qua 2 e focus và elantra sport rồi...Civic turbo giá cao quá tầm tiền đó e lên gầm cao chạy cho sướng

Hạng B2
27/12/16
206
99
38
44
Hi nếu đua bác bỏ qua 2 e focus và elantra sport rồi...Civic turbo giá cao quá tầm tiền đó e lên gầm cao chạy cho sướng
Gầm cao CUV thì đỡ, chứ SUV như For, Everest ngồi băng sau nó vẫn lắc lư ko êm ái như sedan bác ơi