Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
Xe ra đường thì hiếm thấy khó tìm, mà lúc nào cũng xl bán 2-3 ngàn xe.

Tao ở SG và tao chắc rằng dân ở đây cũng thấy FT nhiều hơn SF. Lúc nào cũng i10 bán nhiều hơn Vios, SF bán nhiều hơn FT, ko vào VAMA thì chém 200.000 xe/tháng cũng được.

Đang bàn luận bác nói SF ra đường hiếm thấy bác lại lôi FT với SF vào đây. Bác nên đọc hiểu rõ vấn đề rồi tranh luận tiếp nhé.

Hạng B2
25/3/16
142
168
53
34
Đang bàn luận bác nói SF ra đường hiếm thấy bác lại lôi FT với SF vào đây. Bác nên đọc hiểu rõ vấn đề rồi tranh luận tiếp nhé.
Tôi đang nói con số 2500 xe đó. Ra đường thì lác đác vài con, mà lúc nào cũng chém 2-3 ngàn xe.

Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
Tôi đang nói con số 2500 xe đó. Ra đường thì lác đác vài con, mà lúc nào cũng chém 2-3 ngàn xe.
Tại sao doanh số bán hàng do VAMA công bố thì bác tin mà doanh số bán hàng do HTC công bố thì bác không tin. Vậy theo bác báo cáo của VAMA lấy số liệu từ đâu, có phải là do các thành viên VAMA công bố không. Một hãng xe lớn như HTC mà đi chém gió làm chi. Doanh số bán hàng thực chất là do các hãng tự công bố, chỉ khác nhau là anh nào trong VAMA thì nằm trong báo cáo VAMA anh nào không có trong VAMA thì tự công bố. Đừng nghĩ ở Sài Gòn thì cái gì cũng biết, cái bác thấy ở Sài Gòn chưa chắc là đúng cho Việt Nam đâu.