Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Con số 821 chiếc của Camry thật ngạc nhiên! Có lẽ nhiều người đợi Accord ra mắt rồi xuống tiền mua Camry.
em không ưu cam nhưng phải nói bản cam mới quá đẹp...

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Cerato bán ít hơn vì m3 bản cũ đang giảm giá mạnh để bán form mới
Doanh số tháng sau biết liền ý mà
M3 doanh số vẫn loanh quanh 1000-1200 như cách đây mấy năm đấy chứ. Cerato bản mới mình thấy ngoài 2 tháng đầu ra mắt còn bán đc, còn lại chỉ xếp 9-10.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
M3 doanh số vẫn loanh quanh 1000-1200 như cách đây mấy năm đấy chứ. Cerato bản mới mình thấy ngoài 2 tháng đầu ra mắt còn bán đc, còn lại chỉ xếp 9-10.
Vấn đề là cái form mới cơ bác ơi
Dự là lên đc đầu 500 là cũng rực rỡ rồi (tháng đầu thì ko biết vì có khách cọc và chờ rồi)

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Vấn đề là cái form mới cơ bác ơi
Dự là lên đc đầu 500 là cũng rực rỡ rồi (tháng đầu thì ko biết vì có khách cọc và chờ rồi)
Tại có bác bảo doanh số Cerato thấp do bị M3 xả hàng cạnh tranh nhưng mình thấy k phải vậy. Còn M3 mới giá chua thế thì k khéo cả nhà Thaco lặn ngụp dần chứ k chỉ riêng Kia.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Tại có bác bảo doanh số Cerato thấp do bị M3 xả hàng cạnh tranh nhưng mình thấy k phải vậy. Còn M3 mới giá chua thế thì k khéo cả nhà Thaco lặn ngụp dần chứ k chỉ riêng Kia.
Khách hàng nếu bỏ qua m3 thì lựa chọn tối ưu tiếp theo lại vẫn là k3 của thaco thôi mà
Chạy đâu cho thoát
Elantra mẫu này có vẻ mờ nhạt vì thiết kế
Focus cruze thì nghỉ rồi
Civic và altis thì cũng hơi mặn
Altis mới về với giá hợp lý như vios hiện nay thì cũng mệt mỏi

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Khách hàng nếu bỏ qua m3 thì lựa chọn tối ưu tiếp theo lại vẫn là k3 của thaco thôi mà
Chạy đâu cho thoát
Elantra mẫu này có vẻ mờ nhạt vì thiết kế
Focus cruze thì nghỉ rồi
Civic và altis thì cũng hơi mặn
Altis mới về với giá hợp lý như vios hiện nay thì cũng mệt mỏi
Có thể do Elantra và cerato sử dụng chung động cơ,khung gầm, cùng xe Hàn mà giá chênh kha khá nên người mua chọn cerato nhiều hơn. Giờ mấy ô Nhật "tách ra ở riêng trên mây" hết rồi thì chắc hạng C xe Hàn sẽ chia nhau doanh số chứ k chỉ mình cerato.

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Con camry bản này ngon quá mà
Ghế sau ngả lên ngả xuống
Lại còn có bệ tỳ tay có màn hình cảm ứng chọt chọt, cảm giác sang chảnh vãi nồi vãi niêu.
Động cơ hộp số dùng bản cũ, vẫn đủ xài và quan trọng là độ tin cậy cao.
Thêm ông Ặc cót đổ thêm dầu vào lửa bằng cái giá kinh hãi, người ta chả xuống tiền camry vội

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Thế hệ cũ mình thích Accord hơn Cam nhiều, nhưng sang thế hệ mới nhìn Cọt già nua ko thay đổi còn Cam thì lột xác, đúng là Cọt ra xong hạ quyết tâm mua Cam liền
Nhớ lúc trước làm ăn dư có xíu tiền mua được con Cam 2.0e hốp sộ 4 cấp ghế chỉnh cơm đầu Cd, sau này đổi qua con Sonata mới thấy con Ry nó chán gì đâu. Cam 2019 là ngon lành lại rồi nếu có $ xe hạng D mình cũng làm con Camry 2.0 option đủ dùng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: city_modulo2013