Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Hàn chỉ bán dc ở VN và Ấn Độ, mấy thị trường khác thì tèo, bên Indo, Avanza (VN chê lên chê xuống, bán ế ko đến 10 xe tháng) của Toy lại hàng trùm
Thời buổi công nghệ 4.0 rồi bác chịu khó lên mạng tìm hiểu đi ạ, không bọn cháu bảo quê quá đi

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Đúng rồi, xe Hàn dzô địt ở đẳng cấp vũ trụ nên bán chạy lắm lắm tại Mẽo hehehehehe
Crv cuả bác đâu nhỉ? Bán chạy ở Mỹ nhưng ế tại VN, lý do là ... nên đừng bao giờ khinh thường người khác.
Người ta nói phân khúc, bác lại lấy tổng doanh số thế ai chơi lại bác.

Hạng C
25/7/18
588
2.006
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Thời buổi công nghệ 4.0 rồi bác chịu khó lên mạng tìm hiểu đi ạ, không bọn cháu bảo quê quá đi
ĐNA ngoài VN ra, Hàn làm ăn dc gì, mặc dù tôi trước đây cũng sở hữu xe hàn, nhưng nhìn nhận thực sự là vậy. thôi, tranh luận làm chi, tôi nói chẳng sai đâu, cũng chẳng muốn đôi co

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Vậy là ở Châu Âu thì Huyndai group (Hyundai + Kia) bán nhiều hơn Toyota rồi. Còn Honda thì mất hút ! Anh gì trên chạy CR V chắc thất vọng lắm :p
Honda cũng bán được 51K xe, nhưng không bằng số lẻ của Hyundai Group. Ngay cả ở Mỹ, Honda vẫn bán ít hơn Hyundai Group.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
thời điểm này phần lớn người Dân chưa dám ra đường do còn mệt mỏi vì do bị dãn cách, do bị ngăn sông cấm chợ, và những người là nhân tố chính có đủ năng lực để phục hồi kinh tế sau đại dịch đã đi xe máy về quê cả rồi, trong khi đó các nhà máy sản xuất vốn FDI đang rút gần hết sang các Quốc gia khác, nên nhu cầu tiêu thụ xe hơi đang giảm mạnh.

10/5/17
1.589
1.357
118
Crv cuả bác đâu nhỉ? Bán chạy ở Mỹ nhưng ế tại VN, lý do là ... nên đừng bao giờ khinh thường người khác.
Người ta nói phân khúc, bác lại lấy tổng doanh số thế ai chơi lại bác.
Ghẹo tí làm giề căng thế :D