Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
em cũng như bác LuxA thì dang sedan không thích lắm dù nó đẹp. Còn bản gầm cao thì mắc quá. Nên mình cũng đặt chiếc Seltos màu cam như anh. Mà chờ lâu quá em gom được thêm lúa nên qua mua Toyota cross. Ra đường nhìn Seltos đẹp de sợ nhất là màu vàng chanh/mù tat.
Mình thì chờ 3 tháng, nhiều lần đe dọa sale không báo thời gian nhận xe chính xác thì rút cọc. Có thời điểm 99% chuyển sang Xpander rồi, chuẩn bị sáng hôm sau hẹn sale Mit đi xem xe thì vừa tối sale Kia bảo có lịch xe về. Thế là chờ tiếp. Không tại vì em nó quá đẹp "trong tầm giá" thì chắc mình không khổ thế đâu,kk.

Hạng F
22/7/13
8.974
40.233
113
em cũng như bác LuxA thì dang sedan không thích lắm dù nó đẹp. Còn bản gầm cao thì mắc quá. Nên mình cũng đặt chiếc Seltos màu cam như anh. Mà chờ lâu quá em gom được thêm lúa nên qua mua Toyota cross. Ra đường nhìn Seltos đẹp de sợ nhất là màu vàng chanh/mù tat.
Chài! Mua chỉ vì đẹp thôi à bác? 7*3=21 ngày chán ngay

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Seltos đẹp mà bác. Con Kona thiết kế dị hợm dở hơi. Seltos thấy nhiều dần rồi.
Trước đây mình cũng thấy thích Kona, cũng đi xem nó rồi, nhưng Seltos ra thì bỗng thấy Kona xấu ra. Seltos giờ ra đường đúng là nhiều thật, mặc kệ ai nói gì thì nó vẫn luôn nằm trong top 10. Nó tốt nhất trong tầm giá rồi. Xe mình chạy cũng 1 vạn km, chả có lỗi lầm gì cả.

Tập Lái
10/4/15
26
27
13
31
chắc thấy Vin bán mắc mà người ta vẫn mua nên bắt chước.
E mới cưới bản Gt line trắng! Đúng là giá chát trong phân khúc A! Nhưng ngoại nội thất với e trong phân khúc A ko xe nào qua đc buổi sáng 2021!

• Like
Reactions: Philipden