Hạng D
16/11/20
2.643
7.890
113
37
Bậy dzồi bác, lux xếp chung mâm vs mec E, bmw seri 5, audi A6 , cẩm ly là xe cỏ biến ra chỗ khác chơi.
Em thề với bác nhiều người xem doanh số tháng 4 xong cứ phán "Đấy, Vin tố cáo mà vẫn bán tốt thế đấy, có ảnh hưởng gì đâu". Em mà vào nói các anh xem lại mốc thời gian xảy ra có khi ăn hành cả rổ mất.

Hạng D
2/7/17
1.559
2.044
113
44
Vinfast đã dẹp đc dư luận sau vụ Sunny. Dự là êm đẹp cả rồi.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
em thề vs bác em chưa thấy con buổi sáng bản new nào chạy ngoài đường.
Em cũng chưa thấy nên ra sô rum coi thử thật sự rất đẹp bác ạ và cũng rộng hơn bản cũ, buổi sáng hiện tại người mua về phục vụ gia đình nghe đâu buổi sáng đời này không có bản MT nên mí a chạy Grab không chơi nổi rồi.

Attachments

• Like
Reactions: tktung
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Em cũng chưa thấy nên ra sô rum coi thử thật sự rất đẹp bác ạ và cũng rộng hơn bản cũ, buổi sáng hiện tại người mua về phục vụ gia đình nghe đâu buổi sáng đời này không có bản MT nên mí a chạy Grab không chơi nổi rồi.
View attachment 2475099View attachment 2475101
chắc tại giá ngáo quá gần bằng phân khúc B( cao hơn cả soluto) nên em nghĩ nó hiếm.

• Like
Reactions: namvios
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Bậy dzồi bác, lux xếp chung mâm vs mec E, bmw seri 5, audi A6 , cẩm ly là xe cỏ biến ra chỗ khác chơi.
Khung gầm, động cơ, hộp số của xe sang thì xếp vô xe sang cũng ko sai. Nhìn mấy con audi bản bét còn ko có cả cái màn hình, xài cục radio vẫn được gọi là xe sang mà pác

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Em thề với bác nhiều người xem doanh số tháng 4 xong cứ phán "Đấy, Vin tố cáo mà vẫn bán tốt thế đấy, có ảnh hưởng gì đâu". Em mà vào nói các anh xem lại mốc thời gian xảy ra có khi ăn hành cả rổ mất.
Để xem doanh số tháng 5 thế nào đã bác. nếu Vin xử lí được ổn thỏa vs GoGo và mới có động thái giảm 50-80tr nữa thì doanh số em nghĩ cũng tốt, hôm bữa em đi xem lux cũng đang lăn tăn vì thấy ko có ai phàn nàn về lỗi của Vin hóa ra dùng tiền bịt mồm hết , thế là em phắn ngay.

• Like
Reactions: Hellboy
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Khung gầm, động cơ, hộp số của xe sang thì xếp vô xe sang cũng ko sai. Nhìn mấy con audi bản bét còn ko có cả cái màn hình, xài cục radio vẫn được gọi là xe sang mà pác
Đó chính là thương hiệu đó bác, người ta có lịch sử hàng trăm năm và cả thế giới đã công nhận thì đó là sự thật hiển nhiên, trong khi Vin mua các bộ phận về lắp ráp( hàng xịn) nhưng ngoài vn mình ra đã có ai kiểm chứng chất lượng cho Vin đâu, ASEANCAP em ko tin, em chỉ tin EURONCAP và USA thôi.

Hạng D
16/11/20
2.643
7.890
113
37
Attrage lên đỉnh 2 tháng, kinh thật
Chưa bao giờ thấy nhà MIT có 2 anh trong top 10 luôn, nay 2 tháng liên tiếp.
Chắc đến thời của MIT rồi chăng.
Em nói thẳng là Mit đánh trực tiếp về giá. Hai dòng xe Xpander và Attrage có option khá ổn, Mit hy sinh phần động cơ khi các động cơ các dòng này đều không mạnh so với cùng phân khúc mà chỉ vừa đủ xài, nội ngoại thất có sự tinh chỉnh lại nên nhìn bắt mắt hơn, thương hiệu Mit trước giờ cũng mang tiếng hàng Nhật bền kèm theo giá tốt nên bán chạy liên tục là điều có thể hiểu.

• Like
Reactions: Caonguangogia
10/5/17
1.589
1.357
118
Thằng ở VN không ăn thua, ăn thua là thằng hãng mẹ, khoái ăn dày, coi thường khách hàng Việt bán ba cái hàng thứ cấp với giá chính phẩm, cứ đem hàng Toy thiệt về VN đi, RAV4, Highlander, Yaris, Yaris Cross, 4runner, Sienna ...., bán giá ngang ngang bọn kia đi, bọn kia mệt mỏi ngay, như Camry đó, không có đối thủ trong khúc D sedan :D :D
Mấy con xe này mang về là bán đắt như tôm tươi ngay, nhưng mà giá cả đi đôi với chất lượng.
Đảm bảo giá sẽ rất cao, người tiêu dùng lại về đội xe Hàn, giá rẻ, chất lượng hên xui, hư đâu sửa đó nhưng ít nhất là đã có được 4 bánh hehehe