25/6/18
523
801
98
42
bảo hành dài là để cho ng mua xe thấy chất lượng tuy ko tốt nhưng tao sẽ sửa chữa cho mầy lâu dài mầy yên tâm mà chạy, vậy đó bác
Mỗi tháng xe Hyundai bán đều nhiều nhất VN chắc những người đó chắc không biết tìm hiểu, lái thử để cảm nhận, không biết hỏi qua những người đã đi xe Hàn đâu.
Còn như bác trong bụng đã nói chữ không và niềm tin cực đoan là xe Hàn không tốt thì bác cũng đâu có mua, nên bác cũng không phải quan tâm chi cho tăng huyết áp không tốt cho sức khỏe nhé.
Với bác em có nói gì đi nữa cũng như nước đổ lá khoai thôi à :D

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Mỗi tháng xe Hyundai bán đều nhiều nhất VN chắc những người đó chắc không biết tìm hiểu, lái thử để cảm nhận, không biết hỏi qua những người đã đi xe Hàn đâu.
Còn như bác trong bụng đã nói chữ không và niềm tin cực đoan là xe Hàn không tốt thì bác cũng đâu có mua, nên bác cũng không phải quan tâm chi cho tăng huyết áp không tốt cho sức khỏe nhé.
Với bác em có nói gì đi nữa cũng như nước đổ lá khoai thôi à :D
xe mới lái mới thì lái thử xe nào cũng gần như nhau thôi, còn đa phần ng mua xe mới lần đầu thì mua vì sợ ng khác nói thôi mà

• Like
Reactions: tan.hd
25/6/18
523
801
98
42
xe mới lái mới thì lái thử xe nào cũng gần như nhau thôi, còn đa phần ng mua xe mới lần đầu thì mua vì sợ ng khác nói thôi mà
Thôi bác nhé, em không nhây, nói nhiều mất công mất lòng. Bi giờ cả thế giới này nói xe Hàn đi ngon bác cũng không tin đâu. Không tốn time của nhau bác nhé!