Hạng D
16/7/20
1.446
903
113
51
Anh ko biết vụ sale hp à , mà tình hình hp ntn thì anh tự google đi
sale HP lào cũng ko nhìu người mua vào tháng 7 cô hồn, ở ngoải còn kiêng dữ , xe 49 53 ngta đều mún bán , cái này sạo mà không để ý , nổ quá mức

Hạng B2
22/7/20
372
628
93
33
Seltos hộp số lỗi mà dân cũng đâm đầu vào mua, ko hiểu nỗi
Vâng bác. Họ đôt vậy đấy, bán cả chục ngàn chiếc mà mới 1 2 con lên kêu nóng hộp số xong bác phán nó lỗi luôn thì ạ bác.
Dân có gà đâu mà lùa được mãi, bác hãy nghĩ thoáng lên :)

Hạng B2
5/4/20
102
1.005
93
37
sale HP lào cũng ko nhìu người mua vào tháng 7 cô hồn, ở ngoải còn kiêng dữ , xe 49 53 ngta đều mún bán , cái này sạo mà không để ý , nổ quá mức
Thôi bác cứ tru tréo tiếp đi. Doanh số sale ở hp đủ cho fadil đứng top doanh số từ đây tới cuối năm

Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
ủa thì giá xpander nó rẻ hơn In mà.
Fe lux ai mua chạy dịch vụ đâu
ông bẻ lái đi đâu vậy =))
bác bẻ lái thì đúng hơn, cháu hỏi mấy xe kia đâu tự nhiên bảo không bán được do không ai mua chạy cả thế nên camry ế altis ế innova ế fortuner ế

Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Vâng bác. Họ đôt vậy đấy, bán cả chục ngàn chiếc mà mới 1 2 con lên kêu nóng hộp số xong bác phán nó lỗi luôn thì ạ bác.
Dân có gà đâu mà lùa được mãi, bác hãy nghĩ thoáng lên :)
dân ko gà hết nhưng vẫn còn gà, hết dịch đường xá đông cả ngàn chiếc đó tha hồ hộp số nổi đèn
lúc đó tự im tự bán tháo thôi chứ ko lẽ la làng để ng ta nói khờ lần 2

Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
dân ko gà hết nhưng vẫn còn gà, hết dịch đường xá đông cả ngàn chiếc đó tha hồ hộp số nổi đèn
khi bác đang ngồi cào phím trên mạng thì ngoài kia có 1 chiếc seltos đến tay khách hàng, dù bác nói ngả nói nghiên thì xe nhật vẫn ế thôi,
sao bác không đến đại lý KIA kiện seltos bị lỗi hộp số đi, có khi lại nổi tiếng lại giàu to mua được wigo đó bác

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
dân ko gà hết nhưng vẫn còn gà. hết dịch đường xá đông cả ngàn chiếc chẳng may va chạm không nổ túi khí lúc đó tự im tự bán tháo thôi chứ không lẽ la làng để ngưới ta biết xe lỗi à

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
khi bác đang ngồi cào phím trên mạng thì ngoài kia có 1 chiếc seltos đến tay khách hàng, dù bác nói ngả nói nghiên thì xe nhật vẫn ế thôi,
sao bác không đến đại lý KIA kiện seltos bị lỗi hộp số đi, có khi lại nổi tiếng lại giàu to mua được wigo đó bác
mình đâu quan tâm xe bán dc nhiều hay ít, bán ít hay nhiều ko qan trọng, này lưng ra để mua cái xe lỗi thì họ hưởng thôi
xe Nhật ế thì cũng ko ảnh hưởng tới mình
a đi kiện xe Nhật đi có khi dc người khác nể lắm á
Nhiều năm sau khi Wigo còn chạy trên đường thì i10 đã mục hết dàn gầm
Suzuki Wagon R+ là một ví dụ

• Like
Reactions: Chivas2304
Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
dân ko gà hết nhưng vẫn còn gà. hết dịch đường xá đông cả ngàn chiếc chẳng may va chạm không nổ túi khí lúc đó tự im tự bán tháo thôi chứ không lẽ la làng để ngưới ta biết xe lỗi à
nói lại dốt rồi, lúc bán xe ai mà nói xe đâm đụng

Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
mình đâu quan tâm xe bán dc nhiều hay ít, bán ít hay nhiều ko qan trọng, này lưng ra để mua cái xe lỗi thì họ hưởng thôi
xe Nhật ế thì cũng ko ảnh hưởng tới mình
a đi kiện xe Nhật đi có khi dc người khác nể lắm á
Nhiều năm sau khi Wigo còn chạy trên đường thì i10 đã mục hết dàn gầm
Suzuki Wagon R+ là một ví dụ
bác bớt xạo đi thấy xe Hàn bán tốt lại nhột lên với chả không quang tâm.
Nhiều năm sau khi Wigo còn chạy trên đường thì i10 đã mục hết dàn gầm thế cơ á sợ sợ quá
phải mua thêm i10 đi tiếp thôi