Hạng B2
12/9/15
177
997
93
ford ecosport bị lỗi hộp số thì phải. hãi
còn cx5 thì nghe mấy bác chạy vài năm kêu ghê lắm :(

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
mấy bác kia không chê xe ford, mà chỉ chê định giá nó cao quá. Nên khó tiếp cận với khách hàng thôi
Vại hoá ra mình bị mua hớ hả a!?
Mình vào hãng có trả đc cắc nào đâu, bẩu nhiu thì chuyển khoản nhiu lấy xe hoy à!
Nhưng kệ cmn đi, vì ra đường đỡ đụng "hàng" lẫn bị nhầm với bọn Du Bơ - Cờ ráp khi ôm volant.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
Vại hoá ra mình bị mua hớ hả a!?
Mìnhvào hãng có trả đc cắc nào đâu, bẩu nhiu thì chuyển khoản nhiu lấy xe hoy à!
Nhưng kệ cmn đi, vì ra đường đỡndujng hành lẫn bị nhầm với bọn Du Bơ - Cờ ráp khi ôm volant
mình thích là được mà bác, hớ gì đâu. Em nghĩ một phần do option trong xe nữa
Chẳng qua các bác ấy cmt thế là muốn có lợi cho người tiêu dùng bọn mình thôi, càng rẻ càng tốt

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Chẳng qua các bác ấy cmt thế là muốn có lợi cho người tiêu dùng bọn mình thôi, càng rẻ càng tốt
Em cũng thần tượng và mơ mộng FE dữ lắm, chỉ có giá nó làm em tỉnh mộng thôi vì không thể rờ tới nổi

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Em cũng thần tượng và mơ mộng FE dữ lắm, chỉ có giá nó làm em tỉnh mộng thôi vì không thể rờ tới nổi
Ngon Bổ - thì ko Rẻ!
Thế thoy.

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Bác quá là chinh xác.

• Like
Reactions: phihungto95
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
thế thì phải cố thay đổi quy luật ấy thôi
Bác ấy đã mua FE rồi nên bác ấy tin rằng nó đúng giá và ko muốn nó giảm giá âu cũng là quy luật .
Và cái quy luật ngon bổ thì ko rẻ e cũng cho là đúng luôn , ko thay đổi đc đâu bác .
Tuy nhiên có đúng là ngon ko là bổ không , và quan trọng ý nghĩa chính xác của câu trên là ngon bổ thì không có rẻ đc nhưng phải là đúng giá , chứ ko phải ngon bổ rồi ra giá trời ơi nếu ngon bổ kèm theo giá trời ơi thì cứ giữ để tự xài thôi :)