Hạng B2
13/10/14
120
25
28
31
trong pk B thì có con City là ngồi rộng rãi nhất, mọi người chuộng là phải :p

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Em nói thật nếu bác nào có tầm hơn 1 tỉ nhàn rỗi thì sẽ nghĩ khác. Chứ bỏ hơn 1 tỉ mà mua hạng C thì chắc là cuồng đua tốc độ thôi.

• Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Bác thấy trong danh sách có em nào tên civic tọt vô không :)))
Thằng civic này ảo tưởng , 5 tháng đầu năm vẫn bán đc nhờ một lượng các bác quá yêu mua , nếu ko giảm giá e dự giảm lần vài tháng nữa sẽ có top ten từ dưới đếm lên

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Do khách hàng lo cái khoảng hộp số bị lỗi (bên Thái đã kiện rồi) và dịch vụ sau bán hàng kém. Nếu Ford muốn bán được hàng thì công khai minh bạch chỉ số đánh giá mức độ hài lòng của khách hàng đã mua xe Ford. chứ còn u u minh minh thì còn lâu kh mới quay lại Ford.
Chủ yếu ko mua là do nó đưa ra cái giá ảo tưởng đó bác.
trước chiếc new forcus cũng bị sụp hầm rồi mà nó ko rút kinh nghiệm .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Quốc Lương
Hạng B1
17/3/17
52
45
18
Thằng civic này ảo tưởng , 5 tháng đầu năm vẫn bán đc nhờ một lượng các bác quá yêu mua , nếu ko giảm giá e dự giảm lần vài tháng nữa sẽ có top ten từ dưới đếm lên
Nó vẫn nghĩ người VN mình ngu mua bằng mọi giá, chắc cũng do một phần các đại lý tại VN muốn ăn dày, tư vấn cho nó đề xuất giá Civic trên trời.Đề xuất cao quà đíu bàn đcj giờ giảm 850tr rồi mà vẫn đíu ai mua, người mình giờ quá nhiều lựa chon. Cụ đoán chuẩn đấy dự đoán là cuối năm nay civic mà ko giảm giá xuống tầm dưới 800/1xe mỗi tháng bán đc 10 xe là may mắn.
Em Crv turbo 2017 mới về ko rút bài học từ civic cứ đề xuất giá cao đi rồi số phận lại thê thảm như civic cho coi haha

• Like
Reactions: Billca