Hạng B2
5/9/15
216
232
68
Bản xăng yariss cross chỉ so với sonet thôi, động cơ 105hp yếu thua sonet nói gì đến seltos hay creta. Trang bị cho lắm nhưng cái quan trọng nhất là khung gầm daihatsu và động cơ yếu nhất + xấu nhất thì chỉ so với sonet :D
Corolla thì xấu xưa giờ nhưng do không có nhiều lựa chọn nên ngta mới mua, giờ thì lòi bản chất ra rồi.
Innova bản xăng chả có gì ngon để mà phải kể, chắc mấy bác chạy taxi dịch vụ còn ngó đến chứ mua dùng gia đình thì không có gì đặc biệt ngoài cái có 7 chỗ ngồi. Bản hybrid thì còn có TSS là cái để cạnh tranh.
Xưa rồi cái thời nhìn logo toy để định giá :D:D
Chắc chỉ có bác là so nó vs sonet thôi, còn tất cả mọi người so nó vs cresta seltot, sonet đã có đàn em raider ạ.
Thì em bảo bác cứ kiếm dùm em con 7 chỗ nào giá như con ỉn mà rộng rãi như nó dùm em cái.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
5/9/15
216
232
68
Innova xăng nó hốc xăng còn hơn con cx8 của em, chạy dịch vụ mà hốc xăng như Tây uống bia thì chỉ có ăn cám.
Đội mai linh vinasun bao nhiêu năm nay chưa có thằng nào ăn cám cả kaka
Chỉ có bác mới nói con ỉn nó hốc xăng hơn con cx8 của bác thôi kaka ỉn ngồi 7 người rộng rãi thoải mái thoáng mát, điều mà cx8 của bác ko làm được ạ kaka

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Đội mai linh vinasun bao nhiêu năm nay chưa có thằng nào ăn cám cả kaka
Chỉ có bác mới nói con ỉn nó hốc xăng hơn con cx8 của bác thôi kaka ỉn ngồi 7 người rộng rãi thoải mái thoáng mát, điều mà cx8 của bác ko làm được ạ kaka
Ông bạn chạy Innova E nó hốc 12-13l trong khi xe em có 10,5l :). Đúng là khoản rộng rãi thì xe em thua còn tất cả khoản còn lại xe em chấp hết :)