Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Ủa! Đừng có lôi người lớn vô nha bạn. Diễn đàn nói chuyện cho văn hóa chút. Thể hiện cái khôn không thấy, toàn thấy mất dạy, nên cần phải @Hocthem

Cụ nói tốt cho Toyota là có thằng tin trùng lên não ah cụ. Nó không cần biết cụ nói đúng hay không, và sau đó có một số thằng "quen thuộc" vào tỏ vẻ khoái chí, nó dùng từ càng mất dạy thì mấy thằng này càng khoái chí.

• Haha
Reactions: Forrest Gump
Hạng D
9/1/16
1.665
3.231
123
48
Sài Gòn
Cụ nói tốt cho Toyota là có thằng tin trùng lên não ah cụ.
Mà mình cũng chẳng ca gì thằng Toy, cũng chẳng tâng bốc thằng Xp, dòng xe phổ thông mà, thằng nào ngon, thằng đó thắng. Thằng hàng xóm mình, chủ showroom Toy, nó còn che Toy thậm tệ, nó bán vì kiếm tiền thôi, còn đám lao nhao ăn theo nói hùa (thực chất chưa chắc sở hữu được cái xe) thì khỏi bàn. Thực tế thì phải chấp nhận thôi, innova nó đi đầy đường đó thôi bạn, cái thứ đó mình không có chấp, Os có chức năng không chấp mà, kkkk.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Thưa 2 dì @Forrest Gump@Marstl.
Hai dì đọc dòng cuối trong còm của tôi rồi tự hiểu. Tôi không chống Vờ Lờ mà chẳng yêu Xờ Pờ nha.

Hạng B2
15/9/17
103
10
18
38
Veloz mới ra tính đến nay là hơn 1 tháng thôi mà đã bám sát xpander thế này rồi, dự là những tháng về sau sẽ vượt mặt nếu có đủ xe giao.