Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.378
17.959
113
Lâm Đồng
[Infographic] Top xe bán chạy nhất từng phân khúc tháng 7/2019

Thị trường tháng 7/2019 đã diễn ra sôi động hơn bao giờ hết. Do đây là thời điểm các hãng xe có tương đối đầy đủ lượng xe để cung ứng cho khách hàng. Đây cũng là thời điểm trước thềm tháng 7 âm lịch - khi mà nhiều người tiêu dùng kiêng kỵ mua xe, xây nhà.

Tháng rồi, dẫn đầu thị trường vẫn là Toyota Vios với 2.402 chiếc, những mẫu xe Hyundai ráo riết bám đuổi phía sau với doanh số 1.623 chiếc (Accent) và 1.599 chiếc (Grand i10). Thậm chí Hyundai SantaFe cũng gây được dấu ấn khi lần đầu xuất hiện trong top 10, kể từ đầu năm nay.

Biết được top 10 xe bán chạy nhất thị trường, người tiêu dùng Việt Nam không khỏi thắc mắc: Mẫu xe nào là "trùm" ở từng phân khúc?

Mời các bác cùng theo dõi infographic sau để có được câu trả lời:

[Infographic] Top xe bán chạy nhất từng phân khúc tháng 7/2019

Do làm việc với nhiều số liệu nên có thể sẽ có sai sót.
Các bác vui lòng nhắc nhở em để infographic được hoàn chỉnh hơn ạ.
Xin cám ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
14/8/19
3
3
0
42
View attachment 1984828

Thị trường tháng 7/2019 đã diễn ra sôi động hơn bao giờ hết. Do đây là thời điểm các hãng xe có tương đối đầy đủ lượng xe để cung ứng cho khách hàng. Đây cũng là thời điểm trước thềm tháng 7 âm lịch - khi mà nhiều người tiêu dùng kiêng kỵ mua xe, xây nhà.

Tháng rồi, dẫn đầu thị trường vẫn là Toyota Vios với 2.402 chiếc, những mẫu xe Hyundai ráo riết bám đuổi phía sau với doanh số 1.623 chiếc (Accent) và 1.599 chiếc (Grand i10). Thậm chí Hyundai SantaFe cũng gây được dấu ấn khi lần đầu xuất hiện trong top 10, kể từ đầu năm nay.

Biết được top 10 xe bán chạy nhất thị trường, người tiêu dùng Việt Nam không khỏi thắc mắc: Mẫu xe nào là "trùm" ở từng phân khúc?

View attachment 1984844

Xin cám ơn các bác nhiều
CRV, TUCSUN, CX5,..
View attachment 1984828

View attachment 1984844

Xin cám ơn các bác nhiều
CRV, TUCSUN, CX5, OUTLANDER, X TRAIL là Crossover chứ đâu phải SUV mà xếp vào đây, kể cả San

Hạng F
12/10/16
7.491
6.347
113
Con CX-8 được 511 con, quả ko phải dạng vừa đâu.
Sang tháng này chưa biết mèo nào cắn mỉu nào nhen SantaFe hehe

• Like
Reactions: fromzerotoz
Hạng D
29/3/16
1.992
2.640
113
46
Con CX-8 được 511 con, quả ko phải dạng vừa đâu.
Sang tháng này chưa biết mèo nào cắn mỉu nào nhen SantaFe hehe
CX8 mới ra mà bán tốt quá, lấy bớt kha khá khách hàng của cx5