Hạng B2
23/6/15
202
77
28
40
HOCHIMINH
Mazda doanh số khủng thiệt... Ngoại hình bắt mắt. Thể thao. Nhưng nhược điểm là hop so 6 cap giựt giựt khi đi số thấp và đi nội thành xe đông đúc. Focus ecoboost 1.5l thì hoàn hảo nhưng nhược điểm gầm hơi thấp. Sài gòn thì hay ngập nước nên dân tình e ngại... Còn cảm giác lái thì theo cảm quan của mình không em nào trong phân khúc này có Cửa nẻo Đẳng với focus 1.5l ecoboost. Chỉ là dân mình khoái vẻ ngoài hơn cảm giác lái. Chịu.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:rolleyes: em Focus 1.5 ecoboost mà chịu đi thẩm mỹ viện kéo chân dài lên thêm 100mm nữa là ngon. Giá 1 đêm của em ấy đã chịu giảm kha khá rồi, qua năm 2018 mà giảm thêm 100 chai nữa là hốt xác mấy em kia

• Like
Reactions: sadecpho
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Mazda doanh số khủng thiệt... Ngoại hình bắt mắt. Thể thao. Nhưng nhược điểm là hop so 6 cap giựt giựt khi đi số thấp và đi nội thành xe đông đúc. Focus ecoboost 1.5l thì hoàn hảo nhưng nhược điểm gầm hơi thấp. Sài gòn thì hay ngập nước nên dân tình e ngại... Còn cảm giác lái thì theo cảm quan của mình không em nào trong phân khúc này có Cửa nẻo Đẳng với focus 1.5l ecoboost. Chỉ là dân mình khoái vẻ ngoài hơn cảm giác lái. Chịu.
Còn nữa là hàng ghế sau Mazda 3 ngồi khó chịu vô cùng

• Like
Reactions: sadecpho
Hạng B2
8/4/13
212
256
63
Xu hướng tiêu dùng lạ thật, xe FF đầm chắc chạy sướng chả ai mua
Mua xe giờ nghĩ bản thân 1 mà nghĩ gia đình 10,đầm chắc sướng mà chật như cái hủ thì mua làm gì

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Xu hướng tiêu dùng lạ thật, xe FF đầm chắc chạy sướng chả ai mua
Sướng gì pác. Bở ra đống tiền mà ngồi vào chật chội như con hạng B vậy ế là phải. Thằng ford sao làm cái xe bé xíu xiu chả nhẽ ko kéo nó ra được thêm vài phân sao

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
Sướng gì pác. Bở ra đống tiền mà ngồi vào chật chội như con hạng B vậy ế là phải. Thằng ford sao làm cái xe bé xíu xiu chả nhẽ ko kéo nó ra được thêm vài phân sao
Rộng hay hẹp thì tùy nhu cầu thôi bác, theo cá nhân em thì FF đáng đồng tiền trong mức giá.

• Like
Reactions: Car & Fish