Hạng B2
13/10/14
121
39
28
32
Vote Civic Turbo 1.5 vì em này dáng ngon, mạnh mẽ đúng kiểu trâu bò Mẽo. Ghế sau rộng, dễ duỗi chân với này nọ. Cùng pk mà cái bọn Ford sao thiết kế chật thế các bác nhỉ

Hạng B2
11/6/16
118
14
18
42
Civic ra được gần năm rồi mà vẫn chưa thấy con xe nào có cái mông cao, có cái đèn sau nổi bật như thế. Nhớ lần đầu thấy nó trên đường nhìn choáng choáng

Hạng B2
11/6/16
123
7
18
35
Em mới lái thử con xe civic turbo 1.5 của ông bạn thân. Chả biết có phải em dễ tính không nhưng em thấy con này nhạy ga và khả năng tăng tốc đỉnh phết nhỉ.

Hạng D
Ăn cây nào rào cây đó thôi, mình cũng có trách gì cụ đâu. hehe.
Dạ. Em đang làm cho SP nào thì tất nhiên Em bảo vệ thương hiệu đó. Em cũng chưa bao giờ phải nói xấu đối thủ.
Mà nói thẳng là trên diễn đàn này có người có xe, có người không có xe nhưng đến với nhau với cùng mục đích là đam mê ô tô. Nhưng có nhiều Bác luôn tự hào mình đi chiếc xe này là lựa chọn thông minh hơn những người chọn xe khác. Rất ghét, cực ghét.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Dạ. Em đang làm cho SP nào thì tất nhiên Em bảo vệ thương hiệu đó. Em cũng chưa bao giờ phải nói xấu đối thủ.
Mà nói thẳng là trên diễn đàn này có người có xe, có người không có xe nhưng đến với nhau với cùng mục đích là đam mê ô tô. Nhưng có nhiều Bác luôn tự hào mình đi chiếc xe này là lựa chọn thông minh hơn những người chọn xe khác. Rất ghét, cực ghét.
Nhưng phải nhìn thẳng vào vấn đề, cái nào được, cái nào không được hay chưa được. Để phát triển chớ. Cứ bảo thủ thì cũng có ngày thành Nokia. hihi

Hạng D
uhm, cũng lâu rồi bác, em nhớ chắc khoảng gần 3 tháng rồi đó. Không biết dạo gần đây có update thêm gì không?
Dạ vậy thì Bác nên ra đại lý tham khảo thêm ạ. Hoặc tham khảo thêm tin tức mới về các dòng sản phẩm Toyota. Giữa tháng 11 sẽ có thêm tin hot Bác nhé :). Thôi Em lo bán xe đây. Chào thân ái Bác nhé.