Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
Focus giữ vững vị trí như bàn thạch, kiền 3 chân

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Bác thích gầm cao còn người khác có nhu cầu khác
E thì cũng ko thích toy lắm, nhưng altis cũng ko tệ lắm đâu.
Với cả altjs cũng có bản mt và 1.8e giá rẻ hơn mà. Altis 2.0 thì bán ko nhiều đâu bác

Người ta có tiền người ta thích cái gì thì mua cái đó, bác thích gầm cao, người ta không thích gầm cao thì sao, bác thích xe này người ta kieu bác mua xe kia bác chịu mua không, tiền là của người ta, thích gì thì họ mua thôi, điển hình như vợ bác cưới, bác ưng, người khác không ưng người ta chê vợ bác xấu, cô kia đẹp kìa thì bác xử lý sao.

Altis thì k phải hôi gì đâu bạn ơi, nó cũng ngon ngáy đấy. cái gì được trang bị xài cũng ok lắm. tuy nhiên so với cùng phân khúc thì lạc hậu so với KIA và Mazda thôi. Họ thích thì họ mua thôi, đâu có gì đâu.
Thay lời muốn nói của em :D kaka

Tập Lái
18/10/17
1
2
3
39
137 người bỏ gần 800tr ra mua con Toy Altis => 1 con số đáng nể.

Với cái giá này làm Con Hyundai Tucson 2.0 2WD hay Mazda cx5 2.0AT có lẻ sẽ ngon hơn con Altis gấp trăm lần.
Gấp trăm ngàn lần nghe mùi khai khai, cái kiểu cmt của mấy người đi xe máy đây mà, tháng này altis đàn chuyển giao bản 2017 nên 137 chiếc chừ trung bình thành nào cũng 300-400 chiếc.. ông thích gầm cao nên ai cũng phải thích giống ông à .. nên lắp não trước khi cmt nhé

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Tội nghiệp, tính dìm Toy và tưởng sẽ có số đông hùa theo mình, ai dè :D Con Altis rơi tới mức này thì cũng gần xứng đáng rồi, tính đè nó chết dưới đáy luôn à =))

Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
Gấp trăm ngàn lần nghe mùi khai khai, cái kiểu cmt của mấy người đi xe máy đây mà, tháng này altis đàn chuyển giao bản 2017 nên 137 chiếc chừ trung bình thành nào cũng 300-400 chiếc.. ông thích gầm cao nên ai cũng phải thích giống ông à .. nên lắp não trước khi cmt nhé
Bác comment thì nên nói chuyễn dễ nghe 1 chút, ngôn từ nghe có gì đó ko hay cho lắm. Nào thì "đi xe máy đây mà", "nên lắp não". Kiểu nói như người..............ấy.
Như mấy bác "Vietnew2128", "Xeloikeo ", "trác đông lai" thì có phải hay hơn ko :) ?!

Hạng B1
24/5/17
89
128
33
TP.HCM
được mỗi ngoại thất tạm, nội thất quá xấu, thua xa con vios.
Đẹp hay xấu chắc còn theo cái gu và cảm nhận của từng người. Em thì nghe nhiều người chê ngoại thất (nhất là phần đuôi) của Cer nhưng lại khen thiết kế nội thất của nó.
OK, có thể có người không khen, nhưng chưa nghe ai nói nó "quá xấu" như bác...
Sorry, mình đang đchạy con Cer nên pahir bênh vực chút xíu...hehe
[Infographic] Xếp hạng xe hạng C tháng 9/2017 tại Việt Nam

[Infographic] Xếp hạng xe hạng C tháng 9/2017 tại Việt Nam