npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.207
113
48
TP.HCM
RE: INNOVA bị tàu hoả đâm tan tành

Vụ này em nghe nói không phải mở nhạc to đâu bác Corolla95 ạ, hình như là do chạy ráng qua đường rày khi bà con xung quanh đã cản mà không nghe, đường Trần Khắc Chân lại nhỏ, tầm nhìn khuất nên mới te tua thế. Có cái hay là te tua nhưng túi khí "kiên quyết" không nổ nên anh em sau này bàn tán quá trời :D
Nói gì thì nói em cũng phục mấy bác ngồi xe mở nhạc đùng đùng, em mà như vậy một lát chắc phát khùng mất :D

Tập Lái
9/3/07
39
0
0

Đâm vào bên hông chứ có vào chính diện đâu mà bác bảo là " em kiên quyết kô mở ". có trách bác trách anh Kỹ sư sét em ấy . ảnh bảo đâm vảo chính diện mới được mở , Em đâu dám cải ảnh .

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

hê hê, vậy AE kinh nghiệm chút nhé, nhạc trong xe chỉ nên cải lương, chèo, quan họ thôi chứ cứ dựt dựt rock, rap thì sẽ có tàu hỏa đến nghe ké.

Nhưng cũng đúng thật, đi xe bật nhạc to lái xe rất sung và mọi chuyện ngoài đường xem như bỏ --> nguy hiểm thật

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nhạc cũng một phần thôi, cái chính là do ý thức quá kém. Chính mắt em chứng kiến một pha hồi hộp ngoạn mục như phim hành động ngay cổng xe lửa trên đường Nguyễn kiệm. Tàu sắp đến, barie đã hạ rồi vậy mà có bác trung niên cố lách qua khỏi barie để phóng qua bên kia, không may cho bác ấy làm sao mà cái bánh xe trước nó lọt thỏm xuống giữa 2 đường ray không chạy lên được, bác ấy hoảng quá quăng xe bỏ chạy, may có anh thanh niện đứng gần đó nhấc cái đầu xe lôi vèo qua. Chỉ chậm 10 giây là chiếc xe máy bị cán nát bét. Khi tàu qua rồi nhìn mặt bác ấy mới tội nghiệp làm sao [&:]